sn em=giỗ tổ hùng vương

Các thớt khác của babyone

babyone

dại gái
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng tư 2007 lúc 00:17
đã bước wa ngày 26/4,hôm nay là sn em,trùng với ngày giỗ tổ hùng vương,vui wa:D

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng tư 2007 lúc 00:21
Chúc mừng sinh nhật em!

Hồi xưa đi học thì họ bảo anh là con Lạc, cháu Hồng. Lớn lên họ lại bảo ông tổ của anh là ông Hùng Vương. Túm lại giờ chẳng biết mình con cháu nhà ai nữa :D

babyone

dại gái
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng tư 2007 lúc 08:55
heheheh,pó tay,cam ơn các anh nhìu.sn em ma đám bạn cứ kêu là đi ăn giỗ

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng tư 2007 lúc 09:52
Chúc mừng sinh nhật em!

Hồi xưa đi học thì họ bảo anh là con Lạc, cháu Hồng. Lớn lên họ lại bảo ông tổ của anh là ông Hùng Vương. Túm lại giờ chẳng biết mình con cháu nhà ai nữa :D
Ông tổ của mình thì sống ở phía Bắc của cụ tổ Hùng Vương, 2 cụ cứ gây nhau mãi!!!!
Con Lạc, cháu Hồng gì đó (hình như chim Lạc) thì không được vì ở Quảng Châu có mộ NAM VIỆT VƯƠNG TRIỆU ĐÀ, ở đó toàn thấy chim Lạc, trống đồng giống như ở Việt Nam!!!!???

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng tư 2007 lúc 09:58
yên tâm đi, năm sau thì sẽ không trùng nữa đâu mà lo trừ phi bạn tổ chức sinh nhật vào ngày ÂM :D :D
Dù sao thì cũng chúc mừng sinh nhật bạn và cả nước được nghỉ nhân dịp ... trùng sinh nhật bạn :D :D

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tư 2007 lúc 09:54
Hùng Vương giỗ tỗ làm em sạch tiền hic hic. Chung quy chỉ tại vua Hùng.................................................................................

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
Tiến Nam HANDHELD CAFÉ 13
HaThienKiemVu HANDHELD CAFÉ 10

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Các ổ cắm điện hiện đại ngày nay trông lại an toàn hơn vẻ bề ngoài của chúng. Theo định nghĩa của tổ chức AFCIs thì chúng là những bộ cảm biến được cài đặt sau tường có thể phát hiện mối nguy hiểm trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday