Snow Loepard trên Asus EEEPc 1000H - đã bác nào cài chưa ạ ?

Các thớt khác của Mẩu Mây

Mẩu Mây

GÂY DỰNG
Hôm nọ lấy máy của thằng em , nó bảo có thể cài Snow Leopard lên em này . Em tìm lại link mãi ko thấy
Bác nào thử vụ này chưa ạ ? ngoài giao diện đẹp đẽ cảu dòng MAC ra có thêm tính năng nào hay ho ko ạ ? Có đầy đủ driver ko ạ ?
Xin bác các bác chia sẻ chút kinh nghiệm
thanks

999999999

GÂY DỰNG
Em thử cài cái SL PPC nhưng thiếu driver wifi, vga, reader nên dùng có hơi khó chịu chút. Cài lại windows 7 thì quá nhanh luôn nên để dùng luôn.

Mẩu Mây

GÂY DỰNG
máy em cài win7 thì thiếu cái multi touch của touchpad bác ợ . của bác có thế ko
Máy em cài là bản win7 ultimate , chạy ngon nhưng pin ít hơn Xp 1 chút , Aero mượt mà rất thích

longdau

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em thử cài cái SL PPC nhưng thiếu driver wifi, vga, reader nên dùng có hơi khó chịu chút. Cài lại windows 7 thì quá nhanh luôn nên để dùng luôn.

Thiếu mấy cái này thì dùng win 7 cho xong.

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hehe em mới cài xong 10.6 lên con dell mini 10v chạy vi vu, đủ luôn, multi touch luôn :p

hanav3

GÂY DỰNG
máy em cài win7 thì thiếu cái multi touch của touchpad bác ợ . của bác có thế ko
Máy em cài là bản win7 ultimate , chạy ngon nhưng pin ít hơn Xp 1 chút , Aero mượt mà rất thích
Touchpad driver bạn lên site nsx touchpad sẽ tìm được bản mới nhất thôi mà.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...