Số bài gởi đâu mất?

Các thớt khác của chanhtrung_reporter

vuco

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng mười hai 2006 lúc 10:05
Hôm trước em nhìn thấy ở phần hồ sơ số bài gởi của em là khoảng 210 bài từ lúc gia nhập đến giờ! Nhưng hôm nay vào và post bài mới thì thấy số bài tổng cộng chỉ có 187 bài? Vậy nghĩa là sao hả các bác? :(
Có nghĩa là: lâu lâu các mod kiểm duyệt lại một lần, các bài nào giá trị không cao sẽ phải move qua khu vực khác, các khu vực đó không được tính là bài post. Cho nên lâu lâu số bài gửi bị giảm xuống, đơn giản thế thôi. Cũng có thể là do bài của bạn đã bị xoá, hoặc bị mất (nhiều lí do).

Mà chuyện bài gửi nhiều hay ít có liên quan gì đâu bác!

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
17 Tháng mười hai 2006 lúc 12:17
Có nghĩa là: lâu lâu các mod kiểm duyệt lại một lần, các bài nào giá trị không cao sẽ phải move qua khu vực khác, các khu vực đó không được tính là bài post. Cho nên lâu lâu số bài gửi bị giảm xuống, đơn giản thế thôi. Cũng có thể là do bài của bạn đã bị xoá, hoặc bị mất (nhiều lí do).

Mà chuyện bài gửi nhiều hay ít có liên quan gì đâu bác!
Đúng vậy! Ít hay nhiều thì có quan trọng đâu!

chanhtrung_reporter

Windows Mobile Forever!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng mười hai 2006 lúc 05:09
Đúng là bài nhiều hay ít ko sao cả! Nhưng đây là lần đầu bị nên em muốn hỏi cho biết! Vả lại số bài nhiều cũng chứng tỏ mình có vào DĐ thường xuyên, post bài thường xuyên chứ bác! Thanks các bác! Xin dừng tại đây! :)

rockman

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng mười hai 2006 lúc 08:18
Em cũng mới bị sụt từ 99 post (số đẹp) xuống còn 43 post, vụ này ko nói, thỉnh thoảng bị hoài nhưng hôm nay cái Rep Power của em cũng bay từ 2 xuống 0 luôn là sao???

Ngại mở thread mới ko khéo có mod lại kêu là lắm chuyện nên vào đây hỏi ké chp thỏa mãn sự nhiều chuyện của em vậy:D

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng mười hai 2006 lúc 04:19
Hic, bác mất bài ác nhỉ T_T. Choáng luôn, còn cái vụ REP POWER thì vào trong hồ sơ xem có ai vote cho bác xuống không là thấy mà bác T_T.
P/S: Nhưng giờ em lại thấy bác thành " hàng độc":D. Bài gửi có 43 mà đã BA HOA:eek:

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
22 Tháng mười hai 2006 lúc 02:27
Cái đó thuộc phạm vi "trời phạt" Bác à. Giáng sinh roài, hay có santa lắm hehehe ~.~'

Bài viết cần bạn xem thêm

Phần mềm quản lý nhà in ra đời đã trở thành cứu cánh cho các nhà in cũng như nhân viên và lãnh đạo ngành in. Phần mềm quản lý chuyên nghiệp dùng để thiết kế dành riêng cho nhà in nên sẽ có những tính năng chuyên biệt chẳng hạn: offset sách báo, catal ...
Lazada Vietnam Master card on Monday