So sánh Bold 9700 của AT&T và T-Mobile

elbertu

NHẬP HỘI
Em sắp rước em bold 9700 về nhưng ko biết giữa hai nhà mạng AT&T và T-Mobile nên chọn nhà phân phối nào và nếu được cho em địa chỉ mua giá tốt tin cậy, em cảm ơn các bác ;;)

sombrelife

GÂY DỰNG
hơn nhau mỗi cái là tai nghe của ATT có vẻ ngon hơn thôi bác chủ ạ
và hàng ATT cũng đc chuộng hơn
còn lại thì như nhau
:D

PS : trước em dùng 2 con 8820 của cả ATT lẫn tmobile thì thấy hàng của tmobile có chất lượng âm thanh + loa tốt hơn ATT, ko biết 9700 thì như nào, em mới chỉ dùng 97 của ATT

giakhanh8288

GÂY DỰNG
E đang dùng Bold 9000 của AT&T thấy ổn định lắm, mà hàng AT&T cũng được chuộng hơn các hàng khác, chắc chắn nó phải có cái gì đó nên mới chuộng hơn đúng ko ạ ^^!

phongluuhuong

Vũng Tàu, hự hự ..
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
T-Mobile cũng như AT & T không sản xuất BB mà là RIM nhé !

Sao so sánh gì kỳ cục vậy ?

cutom

GÂY DỰNG
Vấn đề so sánh giữa T-Mobile, AT&T, Roger rồi Made in Mexico hay Canada cho người sử dụng BB hay được đưa ra gớm các pác nhỉ ???
Em nghĩ chất lượng máy thì giống nhau thôi, chứ làm gì có chuyện khác nhau, nếu lăn tăn về xiền thì cứ rẻ hơn mà dùng, còn nếu dư dả thì a dua theo phong trào cho nó hoành :D

viola

GÂY DỰNG
Nếu hàng chuẩn thì khác nhau mỗi cái bao da thôi, chứ các cái khác như nhau hết mà, nhưng mà giờ hàng dựng về rất nhiều nha bác.

bitcot

GÂY DỰNG
Nếu hàng chuẩn thì khác nhau mỗi cái bao da thôi, chứ các cái khác như nhau hết mà, nhưng mà giờ hàng dựng về rất nhiều nha bác.
Bác nói hàng dựng là theo nghĩa nào đấy? Tôi hỏi vậy vì mới chỉ nghe thấy nói 8900 do TQ làm nhái thôi chứ chưa nghe thấy TQ nhái 9700.

chitomk

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác nói hàng dựng là theo nghĩa nào đấy? Tôi hỏi vậy vì mới chỉ nghe thấy nói 8900 do TQ làm nhái thôi chứ chưa nghe thấy TQ nhái 9700.
hàng dựng và hàng nhái là 2 khái niệm hoàn toàn khác nhau bác bạ, nhái là kiểu dáng giống nhưng không thể chạy HDH của nó được, còn hàng dựng là hàng xịn cũ hoặc hàng lỗi đã được mông má thay vỏ thành mới. bây giờ hàng dựng nhiều lắm, 9000 hay 9700 cũng có hết rồi, bằng chứng là linh kiện vỏ của 9700 bán đầy thị trường đó

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.