So sánh chất lượng các loại ipod

babyone

dại gái
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng năm 2007 lúc 09:04
em nghe nói ipod shuffle nghe hay nhất trong tất cả các loại ipod phải ko,các bác cho em ý kiến với,nhưng ng bán lại bảo các loại ipod đều chung chip âm thanh cả-->nghe như nhau(chẳng bít đâu mà lần)

darkofdevil

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng năm 2007 lúc 09:26
Ipod Shuffle là nghe cùi nhất chứ không phải hay nhất đâu anh, cùi thứ 2 là Ipod Nano, nghe ok là mấy con loại lớn, như ipod 20 gb thường, ipod photo, video

ti-pha

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng năm 2007 lúc 10:55
ipod có chất lượng âm thanh như nhau hết vì dùng cùng 1 chip, đừng có nghe người này người nọ ca tụng cái này hay hơn cái khác, vì người đó dùng cái nào thì ca cái đó thôi. Headphone đời mới thì khá hơn đời cũ chút, vậy thôi.

babyone

dại gái
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng năm 2007 lúc 20:11
vậy là cả ipod đều cùi cả hả bác,mới mua con nano ma nghe vậy bùn wa

19 Tháng năm 2007 lúc 21:05
pác đừng nghe vậy mà buồn, em trước h muốn mua ipod mà cứ đắng đo mãi. bây h mua rồi mới biết ipod mua là một wuyet định đúng đắng. từ cái màn hình cho tới cho tới sợi dây usb đều đẹp long lanh. xem phim chất lượng khỏi chê (chỉ tiếc màn hình hơi nhỏ và pin yếu). âm thanh hay hay ko là do tai bác cảm nhận thôi, nếu thấy ko hay pác có thể đâu tư một cái tai nghe xịn hơn, còn ko cầu kỳ thì xài tai nghe kèm theo cũng đẹp chán.

malibu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng năm 2007 lúc 22:44
Em cũng nghe nhiều ng bảo loại mới nghe kô hay bằng cái cũ nhưng nghe giống nhau hết... nghiễm tưởng rằng tai mình tai trâu nhưng xem ra các bác đã chứng minh tai em chưa hẳn đã "TRÂU" như thế ^_^

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng năm 2007 lúc 00:51
em nghe ipod thấy hay bỏ xừ ^^... loại nào chả giống nhau.. sự kết hợp giữa thời trang + giá thành + sự tiện lợi + chất lượng... Quả là số 1 thế giới

pires751

Nikonian
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng năm 2007 lúc 01:18
hay hay ko các bác còn phải để ý đến chất lượng của file mp3 chứ, file tầm 64K làm sao bằng được cái file 128kb, 320Kb. Chẳng nhẽ cho file nén dung lượng cả bài hát 5" có hơn 100K mà các bác khen hay thì chịu...

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng năm 2007 lúc 01:48
tất cả những bài viết của chúng ta đều fai lấy chung 1 chuẩn là 320 kbps... mới đủ để đánh giá.. cái nào hay cái nào dở.. tui tưởng cái đó ai cũng biết và ko cần nhắc lại ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Dòng này mà tiết kiệm nhiên liệu nữa thì ngon
Lazada Vietnam Master card on Monday