So sánh: HTC Imagio™ - HTC Touch HD

gio_hk

HTC Corporation
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Đọc sơ qua cấu hình thì thấy 2 chú này tương đương nhau, Imagio hơn HD ở chỗ hỗ trợ cả GSM Quad Band và CDMA EV–DO , xem truyền hình trên mạng Verizon còn Touch HD thì màn hình to hơn chút xíu 3.8 inch trong khi Imagio chỉ 3.6 inch bằng Touch pro2. Các bác nào đã dùng qua 2 em này xin cho ý kiến nên chọn em nào là hợp lý.
tham khảo thêm ở đây :

Imagio :http://www.verizonwireless.com/b2c/...&selectedPhoneId=5029&changingCompletedOrder=

Touch HD : http://www.htc.com/sea/product/touchhd/specification.html

HD_Alexandria

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Re: HTC Imagio™ VS HTC Touch HD

Con HTC Imagio mình chưa thấy chỗ nào ở VN bán cả, nên mua HD vì có rất nhiều Rom do bác PhamQuang build bác à, có hỏng hóc gì cũng dễ thay.

Ares_n1

HHVN - SIÊU DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

S-Fone ở VN sắp chết rùi,điển hình là mấy cái máy dùng CDMA và GSM đều rẻ tiền hơn máy chỉ dùng GSM,nếu dùng cấu hình như HD mà nhỏ gọn thì dùng Diamond 2 đi :D:D:D

porsche911

GÂY DỰNG

Có 1 bác bên forum muare đang rao bán con này 15tr, chắc là hơi ảo, em này mình nghĩ chỉ tầm 8xx là hợp lý...

gio_hk

HTC Corporation
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

S-Fone ở VN sắp chết rùi,điển hình là mấy cái máy dùng CDMA và GSM đều rẻ tiền hơn máy chỉ dùng GSM,nếu dùng cấu hình như HD mà nhỏ gọn thì dùng Diamond 2 đi :D:D:D

Xài được cả 2 công nghệ mà sao lại rẻ hơn vậy bác nhỉ? mình nghĩ giá nó phải cao hơn loại chỉ xài một công nghệ. Thấy kiểu Dáng HTC Imagio đẹp giống iphone 3G ,nhỏ gọn hơn HD . Pin 1500mAh hơn hẳn Diamond 2 và HD.

LongXuyenBoy

GÂY DỰNG
Imagio bán 15tr thì có nước mà ôm hàng :))
con này giá ở US chỉ khoảng 6-700$ là cùng
mà hiện nay nó chưa có code unlock, em cũng có 1 con mà chưa unlock đc đây :(

Trí Hi-End

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Giá ở USA 700 về đây 800$ là đúng rồi các bác, unlock bằng tool được rồi mà bác

anhtuhntl

NHẬP HỘI
"Phiên bản dành cho nhà mạng Verizon sẽ hỗ trợ tính năng xem TV kỹ thuật số." nếu như thế thì đem con này về VN có xài được tính năng này không?

honeyz

KỸ SƯ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
"Phiên bản dành cho nhà mạng Verizon sẽ hỗ trợ tính năng xem TV kỹ thuật số." nếu như thế thì đem con này về VN có xài được tính năng này không?
Ở VN đâu có Verizon, thì sao xài dc
Hỏi là trả lời luôn rồi còn gì \m/

alo0909097609

GÂY DỰNG
mình đang cầm 2 con này . theo đánh giá thì imagio đẹp hơn HD vì logo khời động đẹp lắm . giao diện win 6.5 cũng đẹp nữa . hiện tại máy đã unlock dc = code rồi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.