So sánh HTC Touch Pro với Xperia X1 (và có thể là X2)

iliveforyouth

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tình hình là em đang ngóng con X2 nó ra quá mà mãi chưa thấy nó ra. Vừa rồi lại thấy thông báo là sẽ dời ngày bán ra thị trường sang tận tháng 1. Mà giá của nó chắc cũng cao, ko khéo quá khả năng của em mất, nên giờ đành tính phương án 2 thôi.
Em muốn hỏi các bác đã dùng qua 2 em này rồi thì theo các bác thì em X1 hay em Touch pro là đáng mua hơn? Liệu em X2 kia có trội hơn so với 2 em này tới mức đáng phải chờ đợi như vậy ko? Em thích máy phải có đủ 2 yếu tố là có bàn phím qwerty, có chạy đa nhiệm (Bởi thế iphone, touch HD... ko bao giờ đc liệt vào list lựa chọn của em cả :D). Và Windows Mobile cũng đc ưu tiên hơn, em giờ lười vọc quá, nên cứ cái gì biết rồi thì dùng thôi :D.
Xin các bác tư vấn giúp em vụ này, em cảm ơn các bác rất nhiều!!!!

tandaiduong

GÂY DỰNG
xài con touch pro ngon hơn bạn ơi,vì pin của nó trâu lắm.còn xài em x1 thì pin chỉ có 1ngày hoặc hơn chút thôi.Em này nghe nói cũng bệnh nhiều lắm đó,còn em kia thì mình chưa nghe nói

iliveforyouth

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
xài con touch pro ngon hơn bạn ơi,vì pin của nó trâu lắm.còn xài em x1 thì pin chỉ có 1ngày hoặc hơn chút thôi.Em này nghe nói cũng bệnh nhiều lắm đó,còn em kia thì mình chưa nghe nói

Ặc ặc, pin gì có đc 1 ngày thôi hả bác??? Nếu đúng thế thì sao mà chơi nổi :-&
Còn em Touch Pro II thì sao hả bác???

BlackBerryStyle

GÂY DỰNG
Ặc ặc, pin gì có đc 1 ngày thôi hả bác??? Nếu đúng thế thì sao mà chơi nổi :-&
Còn em Touch Pro II thì sao hả bác???

Mình đang dùng x1 pin đc 2 ngày đây,tốc độ x1 chạy khá nhanh,còn touch pro mình chưa dùng thử nên 0 biết thế nào.

toppx150

GÂY DỰNG
Dùng Touch pro 2 đi bạn, em này chạy ngon lém. Pin cũng được hơn 2 ngày chờ, còn nếu xem phim, nghe nhạc hoặc sử dụng các phần mềm thông qua GPS hoăc Wifi thì cũng chỉ hơn ngày thui.

gio_hk

HTC Corporation
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu có điều kiện bạn nên dùng Touch pro 2, đang sài con này rất thích, pin trên 2 ngày nghe gọi nhiều . Nếu khôgn có điều kiện thì nên chon tocuh pro 1 mình đã xài qua em này , pin rất tốt, ngang ngửa TP2 hiện giờ của mình . PPC thì cứ HTC mà chơi thôi. X2 vẫn chưa ra , nghe nói hoãn lại vài tháng nữa.

nguyendangkhiem

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Dùng TP II ổn hơn bạn ạ. màn hình nhìn đỡ tức mắt hơn, màn hình của X1 cứ dài dài, hơi khó chịu. Pin của TP 2 thì cũng hơn hẳn X1. Vỏ của X1 rất hay bị nứt.

2nd

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
mấy cái bàn phím trượt này ko bik có hay bị đứt cáp ko các bác nhỉ ?

iliveforyouth

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hix, siêu phẩm 1 thời được ngóng chờ cả năm trời mà xem ra ít được ủng hộ quá nhỉ. Thế này phải chuyển sang tăm tia vụ Touch Pro II dần thôi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.