so sánh O2 miniS(PRO) & M1000 mong các bác đóng góp í kiến !!!

hoanghai

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em đang phân vân giữa con FOMA M1000 với O2 miniS(pro) em đang con 1 con PDA dung wifi, excel !!! Nếu mua M1000 thì mới tinh luôn còn O2 thi 2 hand !!! Mong được sự góp í của các bác (Em rất kết O2 exec nhưng chưa thấy chú nào tầm 6T cả !!!hic )

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em đang phân vân giữa con FOMA M1000 với O2 miniS(pro) em đang con 1 con PDA dung wifi, excel !!! Nếu mua M1000 thì mới tinh luôn còn O2 thi 2 hand !!! Mong được sự góp í của các bác (Em rất kết O2 exec nhưng chưa thấy chú nào tầm 6T cả !!!hic )
ơ, mình tưởng M1000 là SPV Orange M1000 chứ Moto M1000 thì kém xa so với MiniS bạn à. Bản chất đã khắc nhau rồi, M1000 dùng HĐH Symbian UIQ, còn MiniS dùng WM5.0 hay và soft phong phú hơn hẳn. Tốc độ, bộ nhớ thì bỏ qua nhé vì chạy trên 2 nền khác nhau mà. MiniS hơn khoản loa (2 loa, âm thanh nghe rất khá), có bàn phím cứng, tiện dùng cho bác nào khoái nhắn tin với email, có wifi vào mạng dễ dàng. Tóm lại nên chọn 02 MiniS bạn à, không hối tiếc đâu :D Chúc bạn chọn được máy ưng ý nhé! :)

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vote 1 phiếu cho MiniS. Nếu có thêm "đạn" thì chuyển sang Exec hoặc Atom Exec (cho bé).

acer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mini S là lựa chọn sáng suốt rùi bác ơi, o cần fải bàn caỉ nữa. Chỉ có điều màn hình hơi bé, nếu mún bự hơn thì exec là đỉnh nhất nhưng tầm 6tr e o có đâu...hichic...

hoanghai

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
mình lo được khoảng 7,5t rồi định lấy con exec nhưng k biết chỗ nào bán hàng đảm bảo nhỉ ??? qua nhiều forum mình thấy dạo này ngay cả O2 toàn bị luộc đồ ghê quá!!! ngay cả hàng mới cũng thế !!! k biết ở HN co chỗ nào uy tin mà giá bèo ti k nhi??? mong các bác chỉ giáo ! Tiện đây bác nào pro về O2 chi cho mình cách test máy (để biết là hàng có bị luộc đồ hay k) với mình mù tịt à !!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Đến bọn bán nó bảo lắp ráp súng nhựa thì sao :p:p:p
Lazada Vietnam Master card on Monday