So SÁnh O2s VÀ Mini Pro :(

Status
Không mở trả lời sau này.
Chào các bác.:D
E hiện đang xài con o2s rom 2005 chạy rất ổn địng,nay e tính đổi con moni pro về vọc thử,ko biết ý kiến của các bác ra sao?
Giữa 2 con này thì con nào ngon hơn?ko biết minipro chạy có ổn định như con o2s ko vậy các bác.Và con S này thường hay bị lỗi gì ạ.:eek:
Các bác giúp e với e đang băn khoăn lắm.:confused:

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em thấy bác đang dùng 02s thì chẳng có lý do gì đổi sang mini pro làm gì hết, có lẽ hơn nhau chỉ có cái là mini pro có wifi G. Còn màn hình thì nhỏ, bàn phím thật ra cũng chẳng dùng nhiều lắm. Có đổi thì đổi lên em nào VGA như exec hoặc đợi flame ra thì đổi bác àh.

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
MiniS thì hơn S khoản bàn phím bấm sướng hơn nhiều, loa cực to nữa. Còn màn hình thì bé thật và bút rút ở dưới nên nhiều khi cũng hơi bất tiện.

Pin của MiniS cũng kém O2s nhiều, do pin chính chỉ là 1200 mAh thôi, còn pin của O2s thì nếu bác dùng pin dung lượng cao thì nghe gọi chắc trâu nhất trong thế giới Pocket PC Phone :D.

Còn chạy thì tất nhiên là chip OMAP 195 Mhz ko thể bằng chip Intel XScale 400 Mhz rồi :D. Tuy nhiên ưu điểm của MiniS là ở chữ Mini :) và bàn phím nữa.

trời,nghe các bác nói vậy chắc e ko đổi nữa quá.hic...hic.........

tbikiss

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
MiniS thì hơn S khoản bàn phím bấm sướng hơn nhiều, loa cực to nữa. Còn màn hình thì bé thật và bút rút ở dưới nên nhiều khi cũng hơi bất tiện.

Pin của MiniS cũng kém O2s nhiều, do pin chính chỉ là 1200 mAh thôi, còn pin của O2s thì nếu bác dùng pin dung lượng cao thì nghe gọi chắc trâu nhất trong thế giới Pocket PC Phone :D.

Còn chạy thì tất nhiên là chip OMAP 195 Mhz ko thể bằng chip Intel XScale 400 Mhz rồi :D. Tuy nhiên ưu điểm của MiniS là ở chữ Mini :) và bàn phím nữa.
Em xin trích của bác câu này:
"nếu bác dùng pin dung lượng cao..."
Hơ pin của o2s là 14900mah, chả nhẽ có pin cao hơn hả pác:eek: ?, liệu ở hà nội ta có pin này không nhỉ ?:rolleyes:

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

mình làm nghệ thuật nên có rất nhiều đồ biểu diễn rồi nên giờ có 2 chiếc giày hiệu ALDO mới 100% không dùng đến thanh lý cho bạn nào có nhu cầu.
đến thử đảm bảo thích ngay lập tức vì rất đẹp.
giá new chiếc bạc đen : 2tr650k mình thanh lý 1tr650k
giá ...
Lazada Vietnam Master card on Monday