Socket Wi-Fi Companion

pires751

Nikonian
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng một 2007 lúc 11:24

Chương trình quản lý kết nối không dây cực hay cho PPC ver. 2.10.4
Link download :
Mã:
http://rapidshare.com/files/10886660/Wifi_Companion_2.10.rar
Cái...ấy thì các bác PM cho em nhé...
Enjoy it ! ! !

10 Tháng một 2007 lúc 11:29
cái này có thể dò được điểm đặt của bộ phát Wifi không bác? lỡ như mình ở chỗ sóng wifi yếu, biết được điểm đặt wifi, lại gần đó để dò sóng mạnh hơn 9đối với những người ngồi ngoài đường để vào mạng chùa:)

pires751

Nikonian
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng một 2007 lúc 12:52
Nguyên tắc của nó là khi bật WLAN lên nó sẽ sử dụng màn hình trực quan rất dễ nhìn để thông báo các sóng wifi hiện có, nó sẽ tự động đo xem sóng mạnh hay yếu (có hiển thị %) để người dùng chọn kết nối tương ứng.
Ngoài ra còn chức năng rất hay nữa là Trace Router, rồi WIFI Ping nữa he..he như desktop còn gì :D

wwww

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng một 2007 lúc 14:25
Phần mềm này e cũng đang dùng,quá ngon luôn,Hình nhue cũng nhiều người thích.
Nhưng ko hiểu sao nó báo % ko biết có sai hay ko mà em dí sát vào AP nó báo có 66%,híc
Mà con O2MiniS dùng được chuẩn G các bác nhỉ,có phải cài thêm soft gì không?E cunbgx thấy nó hiện lên 54M rồi,nhưng sao vẫn thấy ko nhanh lắm

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng một 2007 lúc 17:06
Nghe cái soft bác pires751 post lên mà thèm quá vì máy của em nó cóc có Wifi mới đau diều chứ. Chắc quả này phải sắm cái card wifi thôi. hix hix.

11 Tháng một 2007 lúc 23:50
tui xài atom và tui thấy cái này nó sao á. Nó báo out of range, nghĩa là ngoài vùng phủ sóng, thế mà nó vẫn lướt web bình thường. Vô quán cafe wifi, lướt web hà rầm thế mà nó search kô ra hot pot

13 Tháng một 2007 lúc 07:48
ko hiểu sao mình vào download nó chỉ cho down về 1 file HTLM pó tay rùi, hay co ai gửi wa "meo" cho em với, em dùng Mini-S mà ko có cái này thì phí quá

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình cờ biết cái app khá hay chia sẽ các bạn: camera giao thông VN CAM chonphép xem trước tình hình giao thông thích hợp cho lộ trình di chuyển sắp tới thí điểm cho ba thành phố chính! Nhưng chắc trong giai đoạn phát triển nên app camera load hơi chậ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday