Soft chia harddisk??

Các thớt khác của Amica

Amica

Super Saiyan IV
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng tám 2007 lúc 21:56
Các bác ơi, cho em hỏi nếu em muốn chia lại ổ đĩa sau khi đã cài Windows thì dùng soft gì thì tốt các bác nhỉ?? Bác nào biết chỗ download thì cho em đường link luôn nhé!! Em cảm ơn các bác nhiều!!;)

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng tám 2007 lúc 22:03
Partition magic là một bản phân vùng ổ cứng dễ dùng. Chất lượng cũng tạm ổn. Bác ra cửa hàng đĩa mua 1 cái đĩa có chứa phần mềm này chỉ 5 ngàn đồng à. Tội gì download cho mệt

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng tám 2007 lúc 22:30
Bạn Amica ở Mellbourne thì làm gì có đĩa loại 5k mà mua :(. Bạn vào 9down.com rồi kiếm Partition Magic hoặc Arconic disk manager mà tải về dùng nhé.
Ban đầu em cũng nghĩ như bác, Nhưng sau đó em thấy bác ấy bảo activate mãi không được nên em đoán bác ấy ở Việt Nam:confused:

Amica

Super Saiyan IV
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng tám 2007 lúc 23:16
Hix, may quá em mượn đc ông bạn cái đĩa boot có soft chia hardisk!!! Em cám ơn các bác đã quan tâm nhiều.
@ngocnguyenhung: Em đang ở Mel bác ah, thế mới khổ, đụng đến mấy vụ phần mềm này mệt quá. Còn cái vụ Activate thì ko hiểu sao em nhờ thằng bạn ở VN gửi sms dùm hoài mà vẫn ko được, em cũng đang bức xúc vụ này lắm, chứ mỗi lần post bài cứ thấy cái dòng "CHƯA XÁC THỰC" cảm thấy bưc bội quá.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bảng giá xe Mercedes mới nhất tháng 09/2018

Thương hiệu xe sang duy nhất có nhà máy tại Việt Nam - Mercedes-Benz có thế mạnh về giá bán khi thuế nhập khẩu linh kiện chỉ khoảng 30%, so với các mức thuế nhập khẩu xe nguyên c ...
Lazada Vietnam Master card on Monday