Soft lướt net check tài khoản VCB ?

14 Tháng năm 2007 lúc 13:22
PC thì kiểm tra tài khoản cá nhân ở vcb như thế nào vậy bác ??
Cái này bác phải điền mẫu form xin truy cập tk để check thông tin từ pc. Form thì lên VCB để lấy nhé! Chúc bác ko bị hack thông tin;) :p

14 Tháng năm 2007 lúc 20:45
Trời ! dzậy mà em cứ tưởng có người trả lời , mừng muốn chít lun .
Nếu bác đã có tk cá nhân của VCB (không riêng gì VCB mà Đông Á cũng đc, mấy NH kia em không biết) nếu có đợt nào nó cho đăng kí kiểm tra TKtrên internet (ngồi nhà coi tiền vào ra khỏi phải ra cột ATM) thì bác lấy mẫu form nó về điền vào ... nộp lại , nó hẹn sau đó lên nhận pass . Rồi cứ thế về nhà mà kiểm thôi . Cái này là "NH trực tuyến". LH ngân hàng để biết thêm chi tiết. Theo em cái này chỉ dùng cho ng có thẻ ATM.

vidspider

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng năm 2007 lúc 10:20
Trời ! dzậy mà em cứ tưởng có người trả lời , mừng muốn chít lun .
Nếu bác đã có tk cá nhân của VCB (không riêng gì VCB mà Đông Á cũng đc, mấy NH kia em không biết) nếu có đợt nào nó cho đăng kí kiểm tra TKtrên internet (ngồi nhà coi tiền vào ra khỏi phải ra cột ATM) thì bác lấy mẫu form nó về điền vào ... nộp lại , nó hẹn sau đó lên nhận pass . Rồi cứ thế về nhà mà kiểm thôi . Cái này là "NH trực tuyến". LH ngân hàng để biết thêm chi tiết. Theo em cái này chỉ dùng cho ng có thẻ ATM.
cho em hỏi một câu: kiểm tra tìa khoản thôi chứ không thực hiện giao dịch đc hả bác ?

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
17 Tháng năm 2007 lúc 00:19
Giải thích hộ bác tại sao 2 cái trình duyệt kia ko xem được:

Lý do vì IE của Windown hỗ trợ tất cả các tính năng về bảo mật, cooked,...còn trình duyệt bác xem trên PPC là phiên bản rút gọn (không đầy đủ như trên PC) nên ko xem được. Bác để ý khi vào truy vấn VCB sẽ mở 1 cái của sổ phụ, bác để ý sẽ thấy cửa sổ này có tích hợp bảo mật.

Mong rằng giải đáp phần nào théc méc của bác.

17 Tháng năm 2007 lúc 12:55
Bác cài phần mềm Picsel Browser đi, đảm bảo xem được số dư VCB,
Nhờ bác tư vấn thêm về cái Picsel Browser thêm đi, như bác trên đây nói thì IE hay Opera đều không có đủ các option về bảo mật... Cái của bác thế nào, nếu bác có sẵn đấy thì up lên cho bà con dùng nhờ lun bác ạ.
Thanks bác

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
18 Tháng năm 2007 lúc 17:45
Nhờ bác tư vấn thêm về cái Picsel Browser thêm đi, như bác trên đây nói thì IE hay Opera đều không có đủ các option về bảo mật... Cái của bác thế nào, nếu bác có sẵn đấy thì up lên cho bà con dùng nhờ lun bác ạ.
Thanks bác
Bác search trên diễn đàn thử xem, tui nghĩ có đó

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào thứ 4 vừa qua, Microsoft đã thông báo rằng họ sẽ thực hiện nhiều thay đổi ở trang office.com cùng với ứng dụng Office 365 để biến chúng trở nên gọn gàng hơn, giao diện sáng sủa hơn.

Thay đổi lớn nhấ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday