Soft quay màn hình cho WM2003???

ncnhan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng năm 2007 lúc 23:04
Mình xài ké thằng em cái Exec được up lên WM2006 thì thấy có cái biểu tượng chọt vào đó thì màn hình đang nằm ngang chuyển thành nằm dọc, chọt thêm cái nữa thì lại chuyển sang nằm ngang nhưng ngược với chiều ban đầu. Thấy cũng hay! Không biết mấy cái PPC WM2003 có soft nào làm được vậy không ta? Các bác giới thiệu cho với! Cám ơn nhiều!!:p

19 Tháng năm 2007 lúc 00:20
Mình xài ké thằng em cái Exec được up lên WM2006 thì thấy có cái biểu tượng chọt vào đó thì màn hình đang nằm ngang chuyển thành nằm dọc, chọt thêm cái nữa thì lại chuyển sang nằm ngang nhưng ngược với chiều ban đầu. Thấy cũng hay! Không biết mấy cái PPC WM2003 có soft nào làm được vậy không ta? Các bác giới thiệu cho với! Cám ơn nhiều!!:p
tớ dùng spb pocket plus thấy có chức năng quay màn hình đấy

minhcuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng năm 2007 lúc 09:07
pocket plus làm sao quay màn hình được.
có sotft hỗ trợ quay màn hình, nhưng hình như chạy không được ngon lắm, hay treo máy.
muốn quay thì đổi máy Win 2003SE các bác ơi. :)

19 Tháng năm 2007 lúc 19:57
trong spb pocket plus, để quay màn hình, bạn hãy đưa biểu tượng "rotate screen left" và "rotate screen right" (trong nhóm các biểu tượng system) ra ngoài hình nền today
tớ làm thế, quay chóng mặt luôn!

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng năm 2007 lúc 17:58
Chào các bác!

Nếu là WM2003 SE mới có thể sử dụng phím Softcut để xoay ngang màn hình được. Cụ thể trên SPB Pocket Plus:

Chọn Today Plug-in/ Feature Options/ Main (hoặc thẻ TAB tùy ý)/ Item/

Trên thẻ Category chọn System

Nếu không phải là WM2003SE mà là WM2003 hay Pocket PC 2000/2002 bạn phải sử dụng Nyditot Virtual Display 5.02, có nhiều bài viết về vấn đề này rồi. Thông tin chi tiết phần mềm Nyditot bạn có thể xem tại đây

HHN

Thành viên mới đăng ký
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng năm 2007 lúc 12:35
Mình thấy cái này hay hơn, bạn thử xem.

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các anh @Lam Sơn @syhuy1977 ;
Em chân thành xin lỗi các anh và diễn đàn. Em có nick là "atieu87", vừa rồi em có đăng 2 bài đấu giá giày và 1 bài đấu giá điện thoại. Không hiểu sao trong đầu em nghĩ được đăn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday