Soft Reader nào dùng ok nhất cho PPC ??

potterduc

Khủng bố Binladen
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mọi người cho hỏi mọi nguời đang dùng soft nào đọc ebook và truyện mà nó support nhiều định dạng nhất ??

BlackCat

GÂY DỰNG
MobiPocket Reader
Dùng thấy okie nhất, auto scrolling, xoay màn hình rất tiện lợi :)

potterduc

Khủng bố Binladen
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
thx bro , tiện hỏi lun ai có cái soft DZO DZO newest version share em cái , em xai XDAII

optimist27

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
MobiPocket thì xài cũng được nhưng mà còn File PDF thì sao. Mấy chương trình tui xài toàn bị phải kéo ngang ra đọc không tiện tý nào.

potterduc

Khủng bố Binladen
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
optimist27 said:
MobiPocket thì xài cũng được nhưng mà còn File PDF thì sao. Mấy chương trình tui xài toàn bị phải kéo ngang ra đọc không tiện tý nào.

đúng đấy , em vừa cài thử nhưng có 1 số file ko hỗ trợ , cả lit nữa ...có soft nào ok hon ko pà con

DigitalWorld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
potterduc said:
đúng đấy , em vừa cài thử nhưng có 1 số file ko hỗ trợ , cả lit nữa ...có soft nào ok hon ko pà con

Nếu bạn muốn 1 cái soft tổng hợp như vậy e là hiện nay chưa có đâu bạn ạ... Mobipocket reader tạm thời dẫn đầu đấy.

ducva

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Pdf có thể dùng Adobe Acrobat Reader 2.0 để đọc, chú ý là phải tagged file pdf đó trước thì sẽ dùng được tính năng Reflow rất hay ko phải kéo màn hình qua lại...

Về định dạng lit thì thành thực khuyên bạn không nên cố gắng với nó làm gì, có thể dùng convertlit để convert sạng dạng html rồi convert sang prc hoặc pdf đều được cả.

Ngoài ra nếu bác muốn tìm hiểu thêm các tip&trick của việc convert sách có thể đọc qua topic này
http://www.handheldvn.com/forum/showthread.php?t=19411

Ducva

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...