Soft xem film có phụ đề cho PPC

xtitan

MQ4Ever
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng sáu 2007 lúc 04:40
Xin hỏi các bác là hiện tại có soft xem film nào cho PPC có thể xem được file phụ đề ko ạ ? Ví dụ em copy 2 file, 1 file .avi là file film, 1 file .sub là file phụ đề vào cùng 1 thư mục, khi play trên PPC thì nó chèn phụ đề vào như xem trên PC ấy ạ
Em cảm ơn ạ ^^

10 Tháng sáu 2007 lúc 07:21
Em nghĩ nếu muốn chạy đồng thời của .sub và .avi thì bộ nhớ ram phải lớn và theo em biết thì giờ chưa có soft nào như thế cả. Cách tốt nhất vẫn là merge cái subtitle vào film rồi chép vào ppc là ổn thôi!:)

honeyz

KỸ SƯ
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng sáu 2007 lúc 11:27
Merge cách nào vậy bác
Chỉ em với, thx

tuan_vu_pham

KĨ SƯ XD
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng sáu 2007 lúc 23:51
merge thì dễ thôi, dùng jet audio hay Xvid4PSP, convert tất tần tật các định dạng...!

nqlong3387

Hitek Student
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng sáu 2007 lúc 23:58
Em đã thử dùng Xvid4PSP, chất lượng khá tốt :D

Hehe, hồi đầu mới dùng PPC cũng tập tành tìm film, convert rồi nhét cho đầy vào thẻ nhớ, nhưng cuối cùng ngộ ra là nếu phim hay mà xem = PPC thì mất tới 50% cái hay của phim rồi còn gì. Nên trừ khi phim tài liệu hoặc phim hài, ko thì bác nên chịu khó dành chút time ngồi xem trên PC sướng hơn nhiều :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau một hồi tìm kiếm, em đã tóm được trọn bộ này, đây là kỷ niệm thời thơ ấu của em cũng như nhiều bác 7x, em cố kiếm để mình xem và để cho các cháu nhà em biết thế nào là "MAIKA-Cô bé từ trên trời rơi xuống". Hôm nay có bác hỏi em up lại để các bác ...
Lazada Vietnam Master card on Monday