Softick PPP

Palmbie

GÂY DỰNG
Mình đã chạy+kết nối được palm với internet thông qua cái thằng này,nhưng vấn đề là mình không biết xài soft nào để chạy cặp cùng nó--ý mình nói là software nào có thể họat động cùng với thằng này--như trình duyệt web chẳng hạn--mình đang xài m515 cùi bắp.

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cùi bắp gì, cái đó ngon chứ. Thiếu gì cái chạy chung VeriChat, Web Pro ....

Palmbie

GÂY DỰNG
Đã bẻ được VeriChat và chạy ngon lành,một số trình duyệt web thì không ổn cho lắm,tốc độ chậm,và nhất là font chữ ko thể nào nhìn được :(

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Palmbie said:
Mình đã chạy+kết nối được palm với internet thông qua cái thằng này,nhưng vấn đề là mình không biết xài soft nào để chạy cặp cùng nó--ý mình nói là software nào có thể họat động cùng với thằng này--như trình duyệt web chẳng hạn--mình đang xài m515 cùi bắp.
không biết cái thằng này có bản cho MAC không bác Palmbie?

Palmbie

GÂY DỰNG
Softick PPP is a Microsoft Windows driver that allows to establish PPP session between Palm powered devices and Microsoft Windows desktop computer.
Tính đến thời điểm này thì chưa thấy tín hiệu tốt lành cho máy MAC--nói thế chứ bác Hiệp xài MAC á ................

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Palmbie said:
Tính đến thời điểm này thì chưa thấy tín hiệu tốt lành cho máy MAC--nói thế chứ bác Hiệp xài MAC á ................
Đúng là mình đã, đang và sẽ sài MAC hehehe................

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...