Soldier Ants (Pocket PC)

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Link chi tiết tại đây

Hình ảnh giới thiệu...

Bàn Full tại chữ ký của em nhé.... :p
Owner: CaoHung nhập xong thì chuyển lại thành tên các bác

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Uh cái này em thấy chơi đơn giản hơn... chạy trên UIQ một bản kiểu này quen nên chuyển sang PPC vẫn nhớ nó :p

Avata em chẳng biết trong đâu... ghép ảnh treo trên tường rồi chụp lại làm avata :p

NAM-VMEP

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
anh Caohung ơi, cho tui hỏi 1 câu hơi bị ngớ ngẩn 1 tý, a thường nói download "bản full tại chũ ký của em nhé" nhưng tui ko thể biết được "chữ ký" của a nó nằm ở chỗ nào, thiệt tình là ko biết.
A vui lòng chỉ giúp, cám ơn a rất nhiều.

nhanh

GÂY DỰNG
NAM-VMEP said:
anh Caohung ơi, cho tui hỏi 1 câu hơi bị ngớ ngẩn 1 tý, a thường nói download "bản full tại chũ ký của em nhé" nhưng tui ko thể biết được "chữ ký" của a nó nằm ở chỗ nào, thiệt tình là ko biết.
A vui lòng chỉ giúp, cám ơn a rất nhiều.

Nói rõ thế mà anh không biết à, vào hộp mail yahoo của Caohungvn ở phần chữ ký( share_filedata@yahoo.com), nhập pass: 123456 là OK

trau-nuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thôi rồi .... caohungvn ơi! Mấy cái vụ share bằng email này "phiêu" lắm. Không biết 1 ngày u ám nào đó là hộp thư sẽ trống rỗng ngay. Trên diễn đàn này cũng nhiều bác bị rồi.

vuthanhdu

MÁY HỎNG
Xin hỏi cách vào FTP của HHVN

Em xin lỗi vì hỏi một ngớ ngẩn như thế này, nhưng mà vì em là thành viên mới và quan trọng hơn là em đã đọc gần như hết các bài rồi, nhưng vẫn không làm thế nào để vào được FTP cuat HHVN, xin các bạn chỉ giúp, em xin chân thành cảm ơn !!!

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
vuthanhdu said:
Em xin lỗi vì hỏi một ngớ ngẩn như thế này, nhưng mà vì em là thành viên mới và quan trọng hơn là em đã đọc gần như hết các bài rồi, nhưng vẫn không làm thế nào để vào được FTP cuat HHVN, xin các bạn chỉ giúp, em xin chân thành cảm ơn !!!
ftp://handheldvn.serveftp.net
Username: handheldvn
Password: HHVN2005
Chú ý: Khi đăng nhập password gõ chữ In Hoa, nên dùng phần mềm thứ 3 ngoài IE để vào FTP.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.