Soldier Ants (Pocket PC)

nnquang

GÂY DỰNG
Ai mà xấu tính thế tự dưng lại xoá mail mà bác CaoHungVn chia sẻ cho anh em.

Hôm trước em vào vẫn còn nguyên hic :( vậy mà bi giờ lại trắng tinh
Ai mà làm thế thì sống kô yên thân, chết không nhắm mắt

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nnquang said:
Xin lỗi ngoài lề tí: Bạn quá bức xúc đấy, trường hợp đó dễ hiểu mà bạn. Chúng ta chia sẻ phần mềm bất hợp pháp là vi phạm bản quyền nên có nhiều người nhòm ngó. Cái này rút kinh nghiệm nên thận trọng và bí mật một chút. Mình cũng có chia sẻ dưới chữ ký mà nhưng đâu có ồn ào đâu.

PSCouple

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
FTP HHVN, chỉ vào đuwocj đúng 1 lần ???

maianhtungsten said:
ftp://handheldvn.serveftp.net
Username: handheldvn
Password: HHVN2005
Chú ý: Khi đăng nhập password gõ chữ In Hoa, nên dùng phần mềm thứ 3 ngoài IE để vào FTP.
Tôi đã thử vào FTP như maianhtungsten hướng dấn, nhưng chỉ vào được đúng 1 lần, còn sau đó không thể vào được nữa, bác có mẹo gì hay nữa thì mách giúp đồng đội với, many thanks

trau-nuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tạ Phương Kỳ said:
Tôi đã thử vào FTP như maianhtungsten hướng dấn, nhưng chỉ vào được đúng 1 lần, còn sau đó không thể vào được nữa, bác có mẹo gì hay nữa thì mách giúp đồng đội với, many thanks

Bạn đừng chọn mode PASV mà hãy chọn PORT.

NAM-VMEP

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình đã vô trong mail Yahoo của anh Caohung, nhưng trong đó hoàn toàn trống trơn, ko có cái gì hết.
suy ra, mình chỉ doawload được bản demo thôi, chơi được đúng 1màn, bực mình lắm. Có cách nào down được bản full ko? giúp với, cám ơn lắm lắm.

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
trau-nuoc said:
Thôi rồi .... caohungvn ơi! Mấy cái vụ share bằng email này "phiêu" lắm. Không biết 1 ngày u ám nào đó là hộp thư sẽ trống rỗng ngay. Trên diễn đàn này cũng nhiều bác bị rồi.
Trên đời cũng lắm thằng thích đi phá lòng tốt của người khác he he...nói thật với bác lần này cũng làlần thứ mấy rồi đấy nhưng khôpng sao sẽ lại khắc phục trong vài ngày tới thôi...

ntnhan3780

RÙA BA HOA .HA.HA.HA....
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hi.hi...như vậy mới đúng là nhanvienbaove chứ!!! ;) ;) Lúc trước cũng ccó load vài cái trong Mail của A nên cũng xin cảm ơn A nhiều lắm!!! ;) ;)

bangbang

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
nnquang said:
Ai mà xấu tính thế tự dưng lại xoá mail mà bác CaoHungVn chia sẻ cho anh em.

Hôm trước em vào vẫn còn nguyên hic :( vậy mà bi giờ lại trắng tinh

Đúng vậy,
Có nhìu thằng mất rậy, ăn xong còn phá, lên giọng dạy đời kg dc xài phần mềm bất hợp pháp! Mấy thằng đó cuộc đời nó sẽ khá nổi, con chị nó!
Chúc cả nhà luôn hạnh phúc và thành công!
Byebye,

Pikachuot

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Xài đồ có bản quyền thì tốt. Nhưng ko tiền như SVHS chúng em thì bọn phá hại này đáng tội thật. Tìm ra tên nào thì thả virus cho hắn chết luôn. Hahahaha.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình hình là em và bạn bè mới khai trương nhà hàng A La Mer, view bãi Mỹ Khê, Đà Nẵng
Rất mong chào đón các ACE HHVN ghé đến thưởng thức, chia sẽ với người thân, bạn bè đi Đà Nẵng ghé ủng hộ.
thức ăn tươi ngon, giá thành hạp lý, địa điểm thì hết chỗ ...