Sóng 02 Neo bi yếu, buồn quá

kimcuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng bảy 2007 lúc 12:39
Em dùng con Neo được 1 năm, hôm nọ có nhỡ đánh ngã em nó, bây giờ cứ vào phòng là không bắt được sóng MObiphone, các máy khác dùng cùng loại sim Mobi vẫn bình thương. Cứ ra ngoài thì lại bắt được sóng bình thường. Vậy là có phải máy em bị hỏng về sóng không các anh? nếu sửa thì sửa ở đâu và hết độ bi nhiêu tiền hả các anh?

13 Tháng bảy 2007 lúc 00:43
Em dùng con Neo được 1 năm, hôm nọ có nhỡ đánh ngã em nó, bây giờ cứ vào phòng là không bắt được sóng MObiphone, các máy khác dùng cùng loại sim Mobi vẫn bình thương. Cứ ra ngoài thì lại bắt được sóng bình thường. Vậy là có phải máy em bị hỏng về sóng không các anh? nếu sửa thì sửa ở đâu và hết độ bi nhiêu tiền hả các anh?
Nếu khéo tay bạn có thể tự mở máy ra kiểm tra xem chỗ tiếp xúc anten

trước đã nhé

Nếu cần giúp đỡ gì thì cứ gọi cho mình.ok:D :D :D

tinhtinh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
13 Tháng bảy 2007 lúc 11:34
Mình dùng Atom Exec (hàng công ty), mạng Mobifone cũng thấy sóng con này yếu quá! Vào nhà hầu như là mất sóng (còn k bằng O2 mini mình dùng lúc trước), trong khi đó Nokia 6030 cũng dùng Mobifone lúc nào cũng 4,5 vạch. Có bác nào biết cách điều trị không? Bực mình quá!
Một số thông tin của máy:
CMOS:55.44
ExtROM: EX0029
Hardware: C1
Radio: R060608N_MN2ARC_RS00008
ROM: 20060614B1WWE

Cảm ơn các bác nhiều!

Khánh 090 229 6688

tinhtinh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
13 Tháng bảy 2007 lúc 17:39
Dòng O2 thường sóng yếu, sao so được với Nokia bác. Được cái này thì phải mất cái kia thôi
Mình cũng biết là như thế rồi. Nhưng mà con Atom Exec này còn k bằng con O2 mini mình dùng lúc trước. Mà bực mình nữa là mỗi lần nó Search mạng lâu không thể chịu được, phải gần 5 phút ý. Bực không chịu được.

Bài viết cần bạn xem thêm

Từ trước tới nay, mỗi khi chúng ta muốn dùng đến trợ lí ảo Google Assistant thì chúng ta bắt buộc phải gọi nó lên bằng câu lệnh OK Google hoặc Hey Google. Bây giờ thì điều đó đã không còn đúng nữa rồi vì ...
Lazada Vietnam Master card on Monday