sóng 02 yếu, cứu với

6 Tháng hai 2007 lúc 10:26
Em đang dùng con O2IIi, có cài một số phần mềm nhưng dạo này sóng yếu quá. Bình thường dùng ở trong vp vẫn Ok, dạo này cứ vào phòng là không có sóng hoặc chơi game, hoặc open một số ứng dụng là hoàn toàn không có 1 cọc sóng nào. Em dùng mạng Vinaphone.

Không biết có phần mềm nào tăng cường cho thu sóng, hoặc phải thay thế bộ phận gì để sóng tốt hơn chăng?

Các bác giúp em với, cám ơn nhiều

7 Tháng hai 2007 lúc 08:42
Em đang dùng con O2IIi, có cài một số phần mềm nhưng dạo này sóng yếu quá. Bình thường dùng ở trong vp vẫn Ok, dạo này cứ vào phòng là không có sóng hoặc chơi game, hoặc open một số ứng dụng là hoàn toàn không có 1 cọc sóng nào. Em dùng mạng Vinaphone.

Không biết có phần mềm nào tăng cường cho thu sóng, hoặc phải thay thế bộ phận gì để sóng tốt hơn chăng?

Các bác giúp em với, cám ơn nhiều
những người khác trong văn phòng có ị giốn bác không? Nếu không bác mở nắp lương ngay camera anten ngay đó bác xem chân tiếp xúc anten với máy có lệch không nhiều khi do chân tiếp xúc làm anten không bắt sóng được.

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng hai 2007 lúc 13:05
Bác đang dùng win gì vậy, 2003SE hay là 2005, theo mình thì bác nên up rom lại đi.
02i chỉ có WM2003SE chứ đâu có WM5.0? :confused:

@hongthaie: Bạn thử up bản Radio Stack mới nhất đi, xem có cải thiện được không, bản mới nhất của 02i đến thời đỉêm này là 1.04

Bài viết cần bạn xem thêm

do thích em orient mako pepsi từ lâu. nên e có tích cóp được ít. thấy có bạn có nick pham quang chien đăng bán. giá 2 bên thoả thuận là 1.5t. e phi từ vĩnh phúc xuống cầu diễn để giao dịch. đến nơi đúng như topic của bạn ấy nói là vòng benzen k xoay ...
Lazada Vietnam Master card on Monday