SONY ERICSSON W800i - cảm nhận âm sắc

forever

Staff member
HẠNG NHẤT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác thấy thế nào về sản phảm này ?
---------------
Theo tôi, sản phẩm này được thiết kế cho những bạn yêu âm nhạc. Chức năng nghe nhạc thật tuyệt. Bộ tai nghe dùng cho nó đúng là chuyên nghiệp, có thể tháo ra, thay tai nghe xịn hơn ( vì dùng zắc 3,5mm ). W800i, thiết kế vừa tay, mạnh mẽ, tuy nhiên, màu cam thì trông có vẻ hơi Hiphop 1 chút. Về âm thanh, nghe rất " chắc ".
Với giá 9T4, theo mình thấy là hợp lý để bỏ ra mà thưởng thức aâm nhạc đỉnh cao của SONY.
---------------
Còn các bác thấy thế nào ?
---------------
Mình thì mới đập hộp 1 cái, nghe phê quá, không chịu nổi nên post lên để anh em tham khảo.

nfnsg

GÂY DỰNG
Em đảm bảo chờ 3, 4 tháng gì đó, mấy con này down thê thảm, chờ khi nào còn cỡ 5tr thì anh em múc sau cũn đc, hè

thaiphong82hp

GẮN KẾT
Đắt quá, tầm tiền đấy mua được 1 con S60 khơ khớ và 1 con Ipod rồi, em nghĩ 1 thời gian nữa hàng ngoài chắc cũng còn khoảng trên 5 triệu thôi

dac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sorry, ngoài lề một tẹo
@thaiphong82hp: Dân HP à? Đồng hương với tớ :D

terminator05

GÂY DỰNG
con này mắc quá nếu có dư tiền mình chắc cũng kg mua nó với số tiền đó mình sắm được mấy món cũng ngon lành lắm á. Nhưng dù sao hàng của Sony thì cũng good rùi hiiiii

forever

Staff member
HẠNG NHẤT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình nghĩ là không mắc

he...he...
Nếu 3 tháng sau, thì nó ra W900i rồi. Lúc đó chắc còn 5T thì đúng rồi. Như vậy, lúc đó xài, người ta nói xài đồ cổ nữa.
Nói chung, mình nghĩ bỏ ra 8T( giá sĩ đấy nhé ), mua chiếc máy này, không có gì là tiếc cả.
Khi nào các bác nghe thử âm thanh của nó, thì bình luận sau cũng được.
Về chụp hình, thì khỏ chê, lấy nét cực tốt, mặc dù chụp ngay chỗ thiếu ánh sáng. Mai mình post hình lên nhé. Chụp chung với anh em Y5, tối qua vừa đi nhậu xong.

thaiphong82hp

GẮN KẾT
dac said:
Sorry, ngoài lề một tẹo
@thaiphong82hp: Dân HP à? Đồng hương với tớ :D
Dạ em ở HP, hoá ra bác cùng thị xã với em a` :D

BUI VAN DUNG

Super Moderator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Con này về kiểu dáng , âm thanh , và chất lượng hình ảnh của camera thật là tuyệt vời ,không chê vào đâu được nhưng giá như vậy thì quá chát , chẳng đáng đầu tư , theo tớ thì cỡ 5 triệu là hợp lý.

DAng Quoc Minh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác forever dạo này ít bận rôn nên lên đây chơi hòai ha. bữa nào gặp cho m mượn xài ké ha

ahojvn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tôi cũng vừa mua con này, phím nó hơi khó bấm một chút, mua hàng xách tay có 8.3T, đang chưa có soft. Theo nhiều review thì tiếng của nó ngang ngửa con Ipod.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...