SONY ERICSSON W800i - cảm nhận âm sắc

nhatkhoa

GẮN KẾT
Giá thằng này ko giảm mà còn lên. Khỏang 10 ngày trước ở Hongkong khỏang 420$ . hôm nay lên đến 450$ rồi. bác nào có mua thì mua ngay đi. trong thời gian này giá hàng ngòai tại VN chưa tăng nên có thể mua được giá khòang 7t4 7t5... Vài hôm nữa giá chắc chắn sẽ lên trên 8t.

Giá nó không mắc và sẽ ko giảm nhiều đâu. các bác chờ 4 5 tháng nữa cũng vậy thôi.

Anh em gần giống với nó là Sony Ericsson K750i giá hôm kia là 360$. Hôm nay đã lên 370$ rồi. Con này lại ko có thẻ nhớ MS Duo 512Mb , tai nghe lại dõm ..... Nếu + 60$ tiền thẻ nhớ vào thì tương tự.

Âm thanh nghe khá tuyệt, Pin lại Trâu. Nếu nghe bằng tai nghe thì hay hơn nhiều .

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mình có K750 rồi
muốn đầu tư con tai nghe của W800i mà, vì 2 loại compatible nhau
bạn có biết giá là bao nhiêu ko?

ahojvn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tai nghe 2 con khác nhau đấy bạn ạ, con w800i là dùng ngõ ra 3.5mm, còn K750 thì không.

Hassler said:
mình có K750 rồi
muốn đầu tư con tai nghe của W800i mà, vì 2 loại compatible nhau
bạn có biết giá là bao nhiêu ko?

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ahojvn said:
Tai nghe 2 con khác nhau đấy bạn ạ, con w800i là dùng ngõ ra 3.5mm, còn K750 thì không.

trời đất
cái này mình nghiên cứu cả rồi mà :)
tai nghe của W800i có hai phần, 1 phần là tai nghe 3.5, 1 phần có thể gọi là 1 cái converter dùng để chuyển từ cổng QuickShare (TM :D) ra 3.5

mà cái mình quan tâm ở đây là giá thành thì sao ko ai biết cả vậy :(

ahojvn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
vậy thì you cần cái tai nghe hay cái converter? hay cần cả 2.

Hassler said:
trời đất
cái này mình nghiên cứu cả rồi mà :)
tai nghe của W800i có hai phần, 1 phần là tai nghe 3.5, 1 phần có thể gọi là 1 cái converter dùng để chuyển từ cổng QuickShare (TM :D) ra 3.5

mà cái mình quan tâm ở đây là giá thành thì sao ko ai biết cả vậy :(

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
kekeke
"you" này cần cái converter hơn, còn nếu có giá của cả bộ thì cũng ko sao :)
ai biết ko nhỉ
hìhì

forever

Staff member
HẠNG NHẤT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Toppic này dừng lại là vừa rồi.
W800i, dân chơi gọi là đồ cổ luôn rồi.
Xài d8ược mấy hôm cũng thấy chán. Nghe nhạc thì hay nhưng mà có TG đâu mà nghe. Bó tay/////

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...