SONY EX082 - Sennheiser PX100 - Creative Ep 630 cái nào nghe hay nhỉ các bác?

Gozilla85

Quy ẩn giang hồ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng chín 2007 lúc 14:24
Mình đang phân vân ko biết nên mua SONY EX082 - Sennheiser PX100 - Creative Ep 630:confused: ? Cái này cũng nghe good cả, xin các bác cho ý kiến xem con này nghe good, bass treble đầy đủ, bền:p ... Về khoản tai nghe mình còn a-ma-tơ lắm:eek: , xin các bác chỉ giáo giúp :D :p. Thanks

15 Tháng chín 2007 lúc 23:16
Góp ý với bác Gozilla85 thế này nhé:
- Nếu bác gởi mua ở nước ngoài thì bác cứ trông con nào đẹp thì bác mua. Về sau nếu ko hợp ý bác thì có cái để ngắm cho đỡ buồn.
- Nếu bác mua ở VN thì mang máy theo nghe thích cái nào thì mua cái đấy. Chứ giờ nó có hàng chính hãng, zin loại 1, zin loại 2, zin loại 3... thì biết bình theo cái nào. Mở ngoặc cái là hàng chính hãng ở VN mà rẻ hơn giá ở nước ngoài thì như đáy bể mò kim.

nvb87

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng chín 2007 lúc 23:36
3 em đều ngon, mỗi em một vẻ 10 phân cũng được 8, 9 đống! Chỉ có điều có mua được hàng xịn hay ko, chấp nhận giá cao vào cửa hàng bán đồ chính hãng thì ko dưới 500k (có thể còn gấp đôi) mỗi em ở trên đâu

15 Tháng chín 2007 lúc 23:42
bác cứ theo cách bác xyz nói mà làm :D. néu bác muốn mua hang xịn, thì thấy cái nào nhà nhà cùng bán, người người cùng bán, thì nên tránh xa ra ạ. em chỉ biết đến vậy thôi.
kô thì bác chịu khó săn hàng 2nd đi, "thú vui tao nhã" của em đấy :D

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng chín 2007 lúc 04:41
sony 082 vừa là inear vừa là head vì nó có 2 lỗ bass treble riêng biệt , đang là trào lưu bi giờ
inear với headphone đâu có vấn đề gì để làm với bass và treble ạ? Như Shure E500PTH (SE530) nó có tới 3 loa....

Em chỉ biết cứ nhét sâu vào tai là in-ear thôi :D

Lazada Vietnam Master card on Monday