Sony MDR-NE2 hay Sony MDR-EX32LP cái nào tốt hơn nhỉ?

12 Tháng mười một 2007 lúc 16:13
Em đang phân vân không biết nên mua loại nào trong 2 loại sau : Sony MDR-NE2 và Sony MDR-EX32LP. Em có xu hướng thiên về nghe nhạc Rap và Pop, rất ít khi nghe nhạc nhẹ nên chủ yếu cần Bass. Mong các đại ca vào tư vấn dùm. Với lại em không biết nghe loại In-ear như Sony MDR-EX32LP có dễ chịu không. Với lại các lỗ cắm của các loại phone này có vừa với lỗ của máy Ipod không ạ?

13 Tháng mười một 2007 lúc 12:35
Em thấy dù sao mua hàng chính hãng vẫn tốt hơn. VỚi lại đi đến cửa hàng bảo bán con Ex082 nó không có ~~~~> Kết luận 99% là hàng copy vì món này chẳng bán lẻ. Em đang ngắm con Sony MDR-EX32LP. Thằng này 450k nhưng mà tai nghe inear nên em không thik lắm, đắn đo đắn đo quá. Không biết chất lương như thế nào đây trời, vớ về 1 cục nợ rồi chết luôn :D

13 Tháng mười một 2007 lúc 14:01
Các bác kiếm tai nghe SHE3800 của Philips mà xài! Chất lượng đảm bảo nghe đâu ra đấy, hỗ trợ tốt cho thể loại nhạc Dance. Giá cả rất phải chăng, có 75k thôi! Trước đây em nghe Senheiser nhưng không bằng cái này nên bỏ luôn đi rồi! Phải nói là rất tuyệt! Thấy nhiều bác có kinh nghiệm nói loại này tương đương với earphone cao cấp của Sony đấy!

Bài viết cần bạn xem thêm

Bảng giá xe Mercedes mới nhất tháng 09/2018

Thương hiệu xe sang duy nhất có nhà máy tại Việt Nam - Mercedes-Benz có thế mạnh về giá bán khi thuế nhập khẩu linh kiện chỉ khoảng 30%, so với các mức thuế nhập khẩu xe nguyên c ...
Lazada Vietnam Master card on Monday