Sony Support đã có Update cho Vista - Fingerprint cũng đã ngon lành

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng hai 2007 lúc 20:03
Hiện giờ vào Sony Support các bạn đã có thể download các drivers cũng như utilities cho Vista. Tuy nhiên tôi đã thử nhưng dường như vẫn còn thiếu. Các Services báo lỗi I/O gì đó và ko update được :(. Driver cũng vẫn còn thiếu.
Bác nào đang dùng SZ update thử xem có bị giống tôi không

bad

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng hai 2007 lúc 08:51
Đã tự tìm ra nguyên nhân.
Do download bằng Flashget. Rõ khổ.
Các bác chú ý khi download từ Sony Support không nên dùng Flashget mà chỉ dùng ctrình hỗ trợ của Sony - Sony Taxi, hoặc download mặc định của IE.
Hầu hết các file download bằng flashget đều hỏng mặc dù đã thử chỉ down bằng 1 mảnh. :(

tuta

Since 2003
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng hai 2007 lúc 08:10
Ủa sao mình vẫn chưa tìm ra SQL (finger print) nhỉ, các cái khác thì có hết rồi! Bác Bad hay Mkford giúp cho cái link SQL với! :(

bad

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng hai 2007 lúc 09:21
URL http://dlsvr03.asus.com/pub/ASUS/nb/R1F/FingerPrint_Vista32bit_070126.zip

Các bác đừng tìm ở Sony làm gì cho mất công vì hiện giờ Sony chưa update thằng Protector Suite 5.6
Các bác có thể tìm Protector Suite 5.6 của Toshiba hoặc như link trên là của ASUS, down về cài vào nữa là ngon lành, xong phần fingerprint.
Để update thằng driver Biometric thì các bác vào phần download của thằng này www.upek.com
http://www.upek.com/support/download/TouchChip_USB_v2_3.zip

Camera ultility ... vẫn chưa dùng được, đang mò nốt. Hiện giờ chấp nhận dùng Webcam ...ngược.

draco

VietHome
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng hai 2007 lúc 12:42
Đã thử down theo link asus thì chạy ngon rùi, thanks Bác
tiện thể cho hỏi, mấy cái hotkey như volume, brightness .v.v.v cho SZ thì down ở đâu hả bác.
Thêm nữa, trước đây original của SZ có cái soft Vaio SUpport center gi gi đó, nó cho mình thấy số serie của máy, cũng như service tag..... ngoài ra nó cho phép update, restore.v.v.v nay phần đó down ở đâu vậy các bác.

Bài viết cần bạn xem thêm

Trong thời đại công nghiệp 4.0, Chat bot đã phát triển nhanh chóng và là một cuộc cách mạng đưa nó trở thành xu thế của thế giới. Nhưng tại sao nó lại được c ...
Lazada Vietnam Master card on Monday