Sony Vaio dòng nào được coi là hot nhất

Các thớt khác của umiyama
20 Tháng mười hai 2007 lúc 14:58
Các Bác ơi em đang dùng con Dell 1520 nhưng đang có chiều hướng chuyển sang sony. Sẵn nhờ mấy Bác tư vấn và cho đánh giá về mấy em sony hiện nay em nào hot nhất để thằng em này lựa chọn thử.

Mong mấy Bác đóng góp ý kiến.

21 Tháng mười hai 2007 lúc 00:28
Các Bác ơi em đang dùng con Dell 1520 nhưng đang có chiều hướng chuyển sang sony. Sẵn nhờ mấy Bác tư vấn và cho đánh giá về mấy em sony hiện nay em nào hot nhất để thằng em này lựa chọn thử.

theo mình thì ko ai định nghĩa được cho bạn thế nào là hot nhất đâu
nó tùy vào mục đích sử dụng và khả năng tài chính của bạn (trừ khi mua ko để làm gì và thừa tiền, trường hợp này ko phải ko có, thì cứ con đắt nhất mà phang, đảm bảo hot nhất, hình như khoảng 40 triệu)
nếu công việc của bạn làm đồ họa nhiều, ko ngại nặng thì chơi màn 17, đi nhiều, cần nhẹ thì màn 13, trung bình thì màn 14, 15, nói chung nhiều tùy chọn lắm :d

Zanr Zij

Server - WS - Handheld Support
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng mười hai 2007 lúc 10:48

Hot nhất tức là nhận được nhiều sự quan tâm của nhiều người, nhiều người mua nó. Theo nghĩa này thì tôi nghĩ là dòng NR, đặc biệt là với người Việt Nam thì càng như vậy...

22 Tháng mười hai 2007 lúc 16:47
mình thì đang xài dòng SZ theo mình thấy thì dòng máy này là khá tốt cho nhu cầu bình thường, gọn nhẹ. nhưng nếu bạn dùng cho việc đồ họa hay chơi games thì nên dùng dòng AR, còn dùng cho nhu cầu bình thường và ko sợ nặng (nghe nhạc, xem phim,văn phòng ) thì dùng dòng NR, FZ

Bài viết cần bạn xem thêm

LG trình làng TV OLED 8K đầu tiên trên thế giới tại IFA 2018

LG sẽ ra mắt TV OLED 8K (độ phân giải 7680 x 4320), kích thước 88 inch đầu tiên trên thế giới tại triển lãm IFA 2018 diễn ra ở Berlin, Đức.

[ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday