SONY VAIO Nên dùng dòng CR hay SZ, TZ...??????

Các thớt khác của cat_nobita

nambun

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng một 2008 lúc 16:40
Dòng CR nhiếu máy thời trang hơn. SZ hình như là chuẩn doanh nhân. TX thì quá ngon rồi. Nhưng như nói nhiều, 50% giá tiền đều vào cái thương hiệu.

cat_nobita

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng một 2008 lúc 17:10
Có Bác nói là X61 của IBM hay hơn SZ 650 của SONY????? Có Bác nào đang sử dụng hay biết về X61 cho ý kiến thêm nhé. Cảm ơn các Bác đã tư vấn.

Mục đích sử dụng của Em chỉ là dùng cho Văn phòng, trình chiếu, nghe nhạc, xem phim, lướt NET và thỉnh thoảng chơi một số Game nhẹ nhàng thôi.

Zanr Zij

Server - WS - Handheld Support
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng một 2008 lúc 17:50
Với yêu cầu đó, SZ là hợp nhất đó bạn ! VGA 7400 đủ đáp ứng chơi game vừa phải, cân nặng tốt, đẳng cấp, bền bỉ, chất lượng rất good. X61 có nhược điểm là ko có ổ ngoài và màn hình 12.1" ko phải ai cũng thích hợp.

duyvu2011

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng một 2008 lúc 20:10
dòng CR thì thiên về phái nữ hơn! nên chọn SZ, TZ thì càng tốt! dòng X của Thinkpad thì nhìn đẳng cấp và thiên về dân kỹ thuật hơn là thời trang tuy nhiên donhf này khó lỗi thời và ít bị cũ theo thời gian hơn sony!

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các anh @Lam Sơn @syhuy1977 ;
Em chân thành xin lỗi các anh và diễn đàn. Em có nick là "atieu87", vừa rồi em có đăng 2 bài đấu giá giày và 1 bài đấu giá điện thoại. Không hiểu sao trong đầu em nghĩ được đăn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday