Sound Card USB, có tốt không ah ?

Các thớt khác của nqlong3387

nqlong3387

Hitek Student
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng năm 2007 lúc 23:00
Hôm trước em tình cờ xem chương trình 7 ngày công nghệ ( ko nhớ là thứ mấy ) trên VTV2 thấy giới thiệu 1 loại Sound Card USB đa kênh, âm thanh Surround đầy đủ, kiểu dáng thì lại rất gọn nhẹ chỉ to hơn cái USB thường có chút xíu. Bây giờ search mãi mà ko thấy đâu, toàn loại to to dầy dầy hình hộp thôi, em ko khoái lắm. Bác nào có thông tin chính xác về em nó thì cho em xin ạ, với cả nếu bác nào xài qua rồi có Review luôn thì lại càng tuyệt ạ :D

nqlong3387

Hitek Student
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng năm 2007 lúc 00:44
Có phải Creative XMOD (USB) ko ta, mình đang xài nè. Màu trắng tinh, có chức năng XFi Crystalizer làm âm thanh MP3 "đầy đặn" hơn bình thường.

Giá 92$, chất lượng so với tầm giá thì OK
Cái này trông cũng hay bác nhỉ, mặc dù ko biết phải em nó không. Chất lượng âm thanh ( so với Laptop ) lại chỉ hơn bình thường chút thôi hả bác ? Mà 92$ thì cũng...hơi chát thì phải :D

tuan81gt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng năm 2007 lúc 00:58
Cái này trông cũng hay bác nhỉ, mặc dù ko biết phải em nó không. Chất lượng âm thanh ( so với Laptop ) lại chỉ hơn bình thường chút thôi hả bác ? Mà 92$ thì cũng...hơi chát thì phải :D
Nếu bác dùng chỉ để nghe nhạc thì Xmod là sự lựa chọn hợp lý!
Chứ nếu mà dùng để xem phim, chơi game cần âm thanh 5.1; 7.1 thì ko nên.

nqlong3387

Hitek Student
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng năm 2007 lúc 02:14
Nếu bác dùng chỉ để nghe nhạc thì Xmod là sự lựa chọn hợp lý!
Chứ nếu mà dùng để xem phim, chơi game cần âm thanh 5.1; 7.1 thì ko nên.
Em cần chính cái đó đấy bác :D. Có thể không cần phải có cổng 5.1, 7.1....mà dùng HeadSet và giả lập được âm thanh Surround thôi là được. Lap mà cũng ko cầu toàn được :D.

Hôm trước em xem 7 ngày công nghệ thấy anh dẫn chương trình trình diễn bằng cách bật War3 với cả mấy trò bắn súng lên, nghe hoành tráng lắm :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Giờ đây trong khi sử dụng Office trên iOS và Android, bạn có thể phóng to thu nhỏ, sao chụp tài liệu trên Word và thêm tệp âm thanh, hình ảnh vào PowerPoint...

Nếu bạn là người hay sử dụng Microsoft Office trên thiết bị di động, bạn s ...
Lazada Vietnam Master card on Monday