Sound Extigy trong Vista

Guess

Lì Xì Đi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng tư 2007 lúc 23:52
Cho mình hỏi,Sound Creative Blaster extigy khi dùng trong vista chỉ nghe đc bằng 2 loa (mình có 6.1),download driver thi ko thấy hỗ trợ Vista,có bác nào biết cách giải quyểt xin giúp dùm.

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tư 2007 lúc 19:55
Chỉ còn 1 cách là chờ Creative nâng cấp driver cho Vista thôi bác ạ, giống thằng ATI, card màn hình Mobility Radeon cũng chưa có driver cho vista.
Tuy nhiên card sound của 1 số hãng cho phép dùng driver của Vista, bác thử để Vista tự tìm driver cho sound card xem sao.

23 Tháng tư 2007 lúc 22:08
Chỉ còn 1 cách là chờ Creative nâng cấp driver cho Vista thôi bác ạ, giống thằng ATI, card màn hình Mobility Radeon cũng chưa có driver cho vista.
Tuy nhiên card sound của 1 số hãng cho phép dùng driver của Vista, bác thử để Vista tự tìm driver cho sound card xem sao.
Ủa Ati Mobility Radeon có driver cho vista rồi mà. Có đều giờ nó không cho load từ trang của ATI nữa mà Loại Ati Mobility Radeon chỉ cho load từ hãng sản xuất laptop thôi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các Mods của HHVN

Lâu lâu ngứa tay đấu giá mấy món đồ chơi kiếm cơ giao lưu vs các bác trên HHVN, vừa xả stress vừa thêm mối quan hệ.
Bên cạnh đó thì cũng có vài thành viên không có trách nhiệm với cú bid, với em thì đồng nghĩa k có trách n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday