spam

Các thớt khác của ZeroCool09
Status
Không mở trả lời sau này.

ZeroCool09

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng năm 2007 lúc 20:28
dạo này thấy nhiều spammers thật, bài hỏi một đường mà thỉnh thoảng cứ vài bác vào phát biểu những câu vô nghĩa hoặc có nghĩa mà chả ăn nhập gì với chủ đề. Có lẽ mods nên làm chặt hơn một tý, dọn diễn đàn sạch đẹp hơn.
Thks for reading !

kizzmegbye

KỸ SƯ
GẮN KẾT
21 Tháng năm 2007 lúc 23:38
dạo này thấy nhiều spammers thật, bài hỏi một đường mà thỉnh thoảng cứ vài bác vào phát biểu những câu vô nghĩa hoặc có nghĩa mà chả ăn nhập gì với chủ đề. Có lẽ mods nên làm chặt hơn một tý, dọn diễn đàn sạch đẹp hơn.
Thks for reading !
hì ....hì bác nói phải nhưng mod cũng chỉ phần nào thôi chủ yếu là anh em trên diễn đàn là chính.đầu óc người VN phong phú lắm...:D

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng năm 2007 lúc 10:48
làm sao để phân rạch ròi ranh giới giữa spam và ko spam?tốt nhất là các mod cứ chơi thêm 1 cái luật quy định rõ ràng là thế này thế này là spam, thế kia thế kia là ko spam.rồi sau đấy cứ theo đấy mà áp. rồi sau đấy nữa chẳng ai dám post bài. Rồi sau đấy nữa........(ko dám nói). Chẳng qua là anh em đùa cho nhau vui tí, có việc gì fải làm khó nhau thế.đã gọi là diễn đàn thì nó fải vui vẻ( mặc dù cũng có lúc anh em spam hơi quá tay). chứ theo như ý kiến của anh thì đây sẽ trở thành 1 diễn đàn chỉ dành riêng cho giới kĩ thuật. em nói thế ko biết có phật lòng anh ko ạ?

linhbap

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng năm 2007 lúc 19:52
Đúng là cũng có bác cố cho nó đủ bài để trở thành chính thức(để được thấy box mua bán) còn lại là do mỗi người hiểu và phân tích một kiểu nên tình hình mới thế chứ chắc là ko có ý Spam đâu(vì 30 bài có khác gì 50 bài nếu người đó cũng ko hiểu thêm được điều gì).
Vài lời cùng các bác.

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng năm 2007 lúc 14:41
Đúng là cũng có bác cố cho nó đủ bài để trở thành chính thức(để được thấy box mua bán) còn lại là do mỗi người hiểu và phân tích một kiểu nên tình hình mới thế chứ chắc là ko có ý Spam đâu(vì 30 bài có khác gì 50 bài nếu người đó cũng ko hiểu thêm được điều gì).
Vài lời cùng các bác.
Đúng rồi, từ hồi em làm Ba Hoa, em cố gắng Spam ác chiến để được lên Kỹ Sư :D Dạo này vào Sài Gòn công tác bận lu bu, bỏ bê công tác Spam bài quá! :cool:

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Ở Việt Nam giáo viên tự cho mình được quyền kiểm tra điện thoại của học sinh dù có sự đồng ý hay không? Còn ở Mỹ nhiều giáo viên đã bị kiện vì xem ảnh, đọc tin nhắn… của học sinh khi chưa được sự đồng ý của các em.

Tháng 3/2013, Tòa phúc thẩm liên b ...
Lazada Vietnam Master card on Monday