SPB backup từ Window2003 - Window5

ltl14

Co-founder at The Yankees
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng năm 2007 lúc 05:34
Em backup bằng spb từ trong HP chạy win 2003 rồi giải nén trong máy chạy window mobile 5. Sao ko được bậy các bác ơi,bây giờ làm thế nào bây giờ để em lấy lại được bây giờ à.Cảm ơn các bác nhiều à

phuongsfc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng năm 2007 lúc 12:24
Em backup bằng spb từ trong HP chạy win 2003 rồi giải nén trong máy chạy window mobile 5. Sao ko được bậy các bác ơi,bây giờ làm thế nào bây giờ để em lấy lại được bây giờ à.Cảm ơn các bác nhiều à
Hi
Hai hệ điều hành khácnhau thì có rất nhiều thứ trong đó không tương thích. Làm sao bạn có thể dùng chung một bản backup được. Nếu bản backup của bạn từ WM2003 thì phải quay về 2003 mới dùng được.

tung2403

Thích du lịch bụi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng năm 2007 lúc 14:58
Chỉ còn một cách cài lại các phần mềm đã dùng thôi. Tính em cẩn thận nên tất cả các phần mềm đã cài trong PPC đều tổng hợp và ghi ra địa CD nên có uprom xong vẫn có cái dùng.

laptopdng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng năm 2007 lúc 11:40
Trước đây mình cũng gặp trường hợp như bạn. Đành chịu thôi, nhưng nếu bạn muốn lấy lại ContactsDatabase thì bạn có thể dùng SpbBackupUnpack, giải nén file backup, rồi tìm lại Contact trong file ContactsDatabase.txt

Bài viết cần bạn xem thêm

Những hiểm họa tiềm tàng từ VGA "trâu cày"
VGA (Video Graphics Adapter) hay card màn hình là mảng linh kiện quan trọng bậc nhất trong một bộ máy tính hoàn chỉnh, đặc biệt khi người dùng sử dụng máy tính cho những tác vụ đòi hỏi tốc độ xử lý đồ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday