Sprite Backup 3.1.3 Hỏi ý kiến các bác...

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em dùng bản này nhưng không biết làm cách nào để "Cờ dách" nó được... cho nên em toàn chỉnh đến năm 2010 trên PPC sau đó install nó rồi chỉnh lại ngày tháng cho trở về bình thường... còn các bác bẻ nó kiểu gì được... chỉ em với. Thanks các bác

phuongsfc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hi!
Cái này theo tôi nhớ, thì bạn hãy sang DS của ppcvn, hình như có đấy. Tôi dang dùng bản 3.14 cũng từ lâu rồi, nói chung chạy ổn định và độ tin cậy cao, backup và restore dễ và nhanh. Tiện lợi cho người xử dụng.
Trường hợp ko tìm thấy bên đó thì PM cho tôi, tôi sẽ gửi cho.

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em load bên DS của PPCVN đấy chứ bác... tuy nhiên về giải nén ra rồi copy vào PPC chạy nó toàn báo lỗi không cho chạy (có phải khi giải nén ra thì có 3 file 1 file *.dll và 2 file exe) cho nên em toàn phải cho chạy phát đến năm 2010 :D

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thanks bác DUCGA và bác Khanh_Handheld Hạt vừng đã vào được rồi hì hì... em toàn làm trò chỉnh trước năm mãi đến nay mới dùng đúng được hạt vừng :D Thanks các bác

XHuy

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ơ, cái v3.14 này đâu có cần phải tên tuổi gì? Chỉ cần code thôi mà :p Cứ để tên mình đăng ký cho nó óach nhé :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear Mod,

Tại topic này : https://www.handheld.com.vn/threads...l-co-ket-thuc-22h22p-ngay-01-06.593249/page-2

Nhờ Mod xem giúp bài bid của bác Phan Gia Minh có hợp lệ không và ai là người win hợp lệ ạ :

E ...