Spy sweeper và IDM

Các thớt khác của hoangcao243

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng mười hai 2006 lúc 07:35
Em không biết làm cách nào có thể remove cái alert của spy sweeper với IDM. Cứ mỗi lần khởi động IDM là spy sweeper đều thông báo có spy alert:(. Em tìm mãi mà không thấy phần ghi nhớ ( như của zone alarm, chỉ cần 1 lần là lần sau ok). Vậy nên cứ mỗi lần bật máy đều phải vào alert của spy sweeper để keep cái IDM. Bác nào biết cách chỉnh mặc định IDM trong spy sweeper để nó không alert nữa thì giúp em với ạ.:)

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng mười hai 2006 lúc 19:36
Hic, em nghĩ IDM và spy sweeper nhiều người dùng lắm mà sao qua 1 ngày chưa thấy bro nào giúp em vậy T_T

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
26 Tháng mười hai 2006 lúc 05:24
hic, giờ em mới biết patch cũng có sạch bẩn. Mà như thế tại sao em quét virus hay spy thì không thấy gì hết các bác ???

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng mười hai 2006 lúc 09:03
Em thấy tốt nhất nên xài cái bản Portable cho an tâm :D, em đang xài cái Portable IDM 5.04 đã đăng kí nè, khoẻ re, chiều nay em tính lập 1 topic share Portable Softwares, mong các anh ủng hộ :p

fanofdell

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng mười hai 2006 lúc 09:22
Em thấy tốt nhất nên xài cái bản Portable cho an tâm :D, em đang xài cái Portable IDM 5.04 đã đăng kí nè, khoẻ re, chiều nay em tính lập 1 topic share Portable Softwares, mong các anh ủng hộ :p
Volam ơi. Cái này toàn đồ made in VN k à. Chạy k ổn định đâu. Trên softvnn có nhiều lắm. Chạy đồ Việt Nam sào lại k tin tưởng tẹo nào. Thỉnh thoảng cũng có Portable Softwares xịn của chính hãng đó đấy.
Mấy bạn bên softvnn chế biến ra nhiều món Portable lắm. Ví dụ như IE7, cài chạy k nổi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Khái niệm mô tả các mối quan hệ giữa thông số ISO, Aperture và Shutter Speed rất dễ hiểu.
Mỗi đỉnh của tam giác liên quan đến ánh sáng và cách mà nó (ánh sáng) vào trong và tương tác với camera

Ba yếu tố trên 3 đỉnh của tam giác là
1. ISO - đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday