Stress Test

Các thớt khác của Bac Vinh

Bac Vinh

GẮN KẾT
Các bác thử xem mình có bị stress không nhé. Nếu thấy mấy cái hình dưới đây chuyển động càng nhanh thì mức độ stress càng nặng, lúc này thì phải dẹp hết handheld devices mà rủ tui đi... nhậu, bảo đảm không hối hận.. :D

và:

butbi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nặng lắm rồi... rả Y5 thư giãn vậy. Sao mấy bác ở đây hôm nay ngồi uống cafe không mà không thấy máy tính với PPC đâu cả! Lạ thật!

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
híc... chạy nhanh quá.. làm sao cho nó chạy chậm đây?...chậc...

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Có giới hạn về thời gian phải ngắm nó không? Sao tôi lúc nào cũng xì trét kinh khủng mà nhìn nó chẳng thấy nhanh gì cả, chỉ thấy xì trét thêm thôi, nhức hết cả đầu!

:D

tanpm

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Sao em lại thấy lúc nào chạy tới, lúc lại chạy lui. Chắc em hết thuốc chữa rồi. Mà bác Nobita nói đúng thật, nhìn nhức mắt chết đi được.

thaiphong82hp

GẮN KẾT
Sao mình chỉ thấy một đống quay tít mù nhỉ? Chết cha stress nặng rồi :D

trietvo

GÂY DỰNG
TUI PHẢN ĐỐI VỤ NÀY ÀH NHA,HÔM QUA TUI NHẬU TỜI 2H SÁNG MỚI BAY TỪ TỈNH VỀ TP,BẤY GIỜ TUI NHÌN CÁI NÀY,VÀ HẬU QUẢ ANH EM BIẾT KH: TUI ÓI ĐẦY MỘT THAU,NHÂN VIÊN TUI HẾT HỒN,CTY TUI LOẠN CẢ LÊN,VÌ TỰ NHIÊN ỔNG ĐANG BÌNH THƯỜNG,NHÌN VÀO MÀN HÌNH MÁY TÍNH XONG LẠI ÓI ĐẦY.PÓ TAY AI CHƠI TUI VẬY TA,HIC HIC

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...