Sử dụng GPS trên Imate 9502?

chinhnt

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hi ace, cos ace nao su dung dc GPS voi ban do Google map chi cho minh voi, hien tai minh da cai soft GPS4PPC nhung van ko su dung dc

Thanks

CoF

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Re: su dung GPS tren Imate 9502

Hi ace, cos ace nao su dung dc GPS voi ban do Google map chi cho minh voi, hien tai minh da cai soft GPS4PPC nhung van ko su dung dc

Thanks

Bạn xem thêm về bản đồ Google maps ở đây nhé: http://www.handheld.com.vn/threads/170747-Google-Maps-v4.1-phi%C3%AAn-b%E1%BA%A3n-m%E1%BB%9Bi-%C4%91%C3%A3-h%E1%BB%97-tr%E1%BB%A3-t%C3%ACm-ki%E1%BA%BFm-b%E1%BA%B1ng-gi%E1%BB%8Dng-n%C3%B3i

Imate 9502 có tích hợp chip GPS, bạn có thể dùng Vietmao hay Mapking, tiện hơn G-Map nhiều :)
VietmapR12 là sự lựa chọn tối ưu nhất, đây là i-mate ultimate 9502 mình đang xài, xem ảnh nhé:
P/S: cần xài VietmapR12 lâu dài cứ pm cho mình :D

Attachments

117.5 KB · Đọc: 90

CoF

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

mà sao Vietmap giao diện xấu thế các bác nhỉ?
Thế theo quan điểm của bác, 1 phần mềm để tracking bản đồ như VM thì đẹp là như thế nào?
Với mình, giao diện của VM hoàn toàn đủ thỏa mãn, cái quan trọng là gói database (mapping) luôn được update thêm info, chỉnh sửa sai sót kịp thời, thông tin đầy đủ và dễ search là được! Hơn nữa, xài VM không tốn tiền mà lại 100% full-option không khác nào bản thương mại là "hạnh phúc" quá rồi :D
Giao diện càng đơn giản càng dễ sử dụng trong việc đi lại, đẹp quá hay quá chi tiết sẽ đâm vào xe người ta có ngày :))

van_anh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI

VietmapR12 là sự lựa chọn tối ưu nhất, đây là i-mate ultimate 9502 mình đang xài, xem ảnh nhé:
P/S: cần xài VietmapR12 lâu dài cứ pm cho mình :D
Mình vừa mới sử dụng iMate ultimate 9502, nếu có cho mình xin bộ cài, cả vừng mè gì đó nhé.email: anhtranv@gmail.com
Thanks nhiều.

CoF

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Nếu được bro chia se VietmapR12 cho mình nhe !
Thanks bro - Rất mong được bro hướng dẫn
phanthanh50@gmail.com
Bạn vào trang chủ, tải gói VMR12 về, lấy bản dữ liệu mới tháng 4 luôn, đọc file hướng dẫn sau khi giải nén và tiến hành cài đặt, nạp dữ liệu mới như thường.
Xong tải file đính kèm của mình insert bên dưới, giải nén có 2 file *exe (lấy file nào cũng được) và rename nó giống hệt với file mà bạn đã cài đặt trên thẻ nhớ máy (Storage Card/Program files/ Vietmap/VietMapR12.exe) và bỏ vào đó (nghĩa là xóa VietMapR12.exe gốc đi)
Soft reset lại máy --> done!;)

Attachments

• VietmapR12(build.0805)_CoF_hhvn.rar
    820.3 KB · Đọc: 61

phucha12

NHẬP HỘI
xin vietmapr12 full. Mình vừa mới sử dụng iMate ultimate 9502, nếu có cho mình xin bộ cài, cả vừng mè gì đó nhé.email: phucha12@gmail.com
Thanks nhiều. (cai link vao trang chu die? hay sao ay chi co ban r17 thoi.)

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.