Sử dụng Sharp 910SH

14 Tháng bảy 2007 lúc 13:56
Mình vừa có con Sharp 910SH mang từ Nhật về. Thấy bảo hiện ở VN chưa giải mã được nhưng có thể sử dụng chức năng multimedia. Bác nào đã sử dụng con này xin cho mấy đường hướng dẫn cơ bản. Ở Hà Nội đã có chỗ nào giải mã được con này chưa vậy?

14 Tháng bảy 2007 lúc 14:33
trên TG chưa ai giải mã được con 904SH, nên con 910 bác cứ đợi nhé. con 910SH ofline mang về VN chỉ sử dụng được 1 thời gian thôi, đến 1 lúc là nó lock hết máy vào :(

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng bảy 2007 lúc 21:52
thử chuyển đổi file mp3 sang acc rồi copy vào đó xem nghe được không ? mình có cái 911SH mình cũng thử rồi nghe ok lắm. còn 910SH thì chưa biết

Heldhand HCM

ALIBABA & APPLE STORE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng bảy 2007 lúc 22:02
Xin hỏi thêm Bathanh72 là con đó hỗ trợ những chuẩn nhạc gì vậy? Tôi copy mp3 vào nhưng không đọc được.
Đúng là em này chưa unlock full thì bỏ Mp3 vào không đọc được là đúng rồi.em này conver sang Mp4a thì bỏ vào sẽ hiểu.Và thử bỏ sim Vodafone vào để thử thêm những tính năng khác như chụp hình quay fim.....xem sao.

16 Tháng bảy 2007 lúc 22:34
Hỏi thêm 1 chút

Đúng là em này chưa unlock full thì bỏ Mp3 vào không đọc được là đúng rồi.em này conver sang Mp4a thì bỏ vào sẽ hiểu.Và thử bỏ sim Vodafone vào để thử thêm những tính năng khác như chụp hình quay fim.....xem sao.
Bạn cho hỏi luôn vậy kiếm sim Vodafone ở đâu được, tôi mới được cho con này nên không biết rõ lắm. Bạn đã dùng thử chưa?

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng bảy 2007 lúc 23:42
ra tiệm dt nó có dư thì nó bán rẻ cho :D vài chục ngàn chứ nhiu :D

anh check lại thông tin trên mấy diễn đàn GSM nha, em nghe nói con này xài multimedia được nhưng 1 tháng sau là nó khóa luôn, làm cục gạch luôn :D

thegioia

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng bảy 2007 lúc 08:26
ra tiệm dt nó có dư thì nó bán rẻ cho :D vài chục ngàn chứ nhiu :D

anh check lại thông tin trên mấy diễn đàn GSM nha, em nghe nói con này xài multimedia được nhưng 1 tháng sau là nó khóa luôn, làm cục gạch luôn :D
đúng rùi, con nì sài multimedia được 1 tháng là ngủm ah

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng bảy 2007 lúc 10:15
Sim vodafone thì mình có nhiều nhưng không biết có sử dụng được với 910SH không vì con 911SH của mình thì có sẳn sim của softbank rồi.
còn về nhạc thì mp3 nó không chơi được chỉ chơi được m4a ( acc ) là ok nhất

Bài viết cần bạn xem thêm

Châu Âu sắp sửa ban hành GDPR. Đây là tất cả những thông tin bạn cần biết.

Vào ngày 25 tháng 5 năm 2018 này, GDPR sẽ chính thức có hiệu lực trên toàn Châu Âu và toàn bộ các công ty dù lớn hay nhỏ cũng đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday