Sử dụng Windows Media Player for Palm TX

newhire

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng sáu 2007 lúc 21:06
Hi các bạn,
Mình đang xài Windows Media Player 11. Nhưng khi mình kết nối Palm TX vào máy tính (qua cổng USB) thì Windows Media Player không nhận ra Palm TX như là 1 thiết bị. Do đó, mình không thể sync các bài hát vào máy Palm được.
Không biết các bạn có thủ thuật gì không? Chỉ cho mình với.
Thanks các bạn nhiều.

vuco

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng sáu 2007 lúc 21:57
Hi các bạn,
Mình đang xài Windows Media Player 11. Nhưng khi mình kết nối Palm TX vào máy tính (qua cổng USB) thì Windows Media Player không nhận ra Palm TX như là 1 thiết bị. Do đó, mình không thể sync các bài hát vào máy Palm được.
Không biết các bạn có thủ thuật gì không? Chỉ cho mình với.
Thanks các bạn nhiều.
Bác cài Ptune vào Palm nhé. Ptune cho phép bác sync các bài hát giữa PC va Palm. Thông tin về Ptune bác có thể tìm kiếm trên diễn đàn

Ah, nhớ chạy chương trình WMP trước khi kết nối Palm với máy tính nhé, mọi việc nó sẽ tự làm.

Chúc vui.

newhire

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng sáu 2007 lúc 02:00
Thanks bác Vuco,
Mình đã làm được rồi. Vì bộ cài pTunes của mình bị lỗi nên WMP11 không thấy Palm. Mình down bộ cài mới về và ok rồi. Bây giờ chỉ cần search key nữa thôi. :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Việc chuyển đổi bắt đầu từ ngày 15/9/2018 và kết thúc vào ngày 30/6/2019. Khi tiến hành chuyển đổi các nhà mạng sẽ phải quay số song song (duy trì cả số cũ và số mới) từ ngày 15/9/2018 đến ngày 14/11/2018 và duy trì âm báo bằng tiếng Việt và tiếng An ...
Lazada Vietnam Master card on Monday