Sửa loa nghe gọi cho O2 Exec

hieppt

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng mười 2007 lúc 18:04
Các bác cho em hỏi vụ này. Như các bác đều biết thì em exec này có 2 cái loa để nghe gọi. Cái loa bên trong vẫn dùng tốt. Màn hình vẫn nét, không có gì chập chờn. Nhưng cái loa bên ngoài, trên mặt máy ý các bác ạ, chẳng hiểu sao nó cứ chập chờn, lúc to, lúc nhỏ, lúc được, lúc không? Em hỏi thử mấy đồng chí thì các đồng chí ý bảo là có thể bị lỗi phần mềm, hoặc lỏng cáp, hoặc hỏng loa. Em chẳng biết đường nào mà lần. Theo các bác thị nó bị làm sao và nếu vác nó đi sửa thì sửa ở đâu cho yên tâm vậy ạ. Em ở Hà Nội.

nhochaykhocnhe

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng mười 2007 lúc 11:24
Tình hình là máy em cũng bị như thế. Mỗi khi lật màn hình ra ngoài để nghe thì âm than cứ lúc to lúc nhỏ . Em đang dùng bản rom 2.10.10 Pv Clean chẳng hỉu là sao vì úp rom thì lâu rồi mà tình trạng này thì mới bị tối hôm wa. Bác nào biết thì chỉ em với nhé. Mà nếu đem đi bảo hành thì có "việc gì" cho máy không vì máy mới mua còn bảo hành, chỉ sợ bung máy ra thì lợn lành lại thành lợn què thì chết .

5 Tháng mười 2007 lúc 12:02
Tình hình là máy em cũng bị như thế. Mỗi khi lật màn hình ra ngoài để nghe thì âm than cứ lúc to lúc nhỏ . Em đang dùng bản rom 2.10.10 Pv Clean chẳng hỉu là sao vì úp rom thì lâu rồi mà tình trạng này thì mới bị tối hôm wa. Bác nào biết thì chỉ em với nhé. Mà nếu đem đi bảo hành thì có "việc gì" cho máy không vì máy mới mua còn bảo hành, chỉ sợ bung máy ra thì lợn lành lại thành lợn què thì chết .
cái này nó ko phức tạp quá đâu bác ạ . máy bác còn BH thì nên mang đi họ BH . nếu kĩ thuật tốo họ khắc phục sẽ ko cần tháo main ra đâu. bác cứ yên tâm, và thời gian cung khoang 10' là xong thôi

Bài viết cần bạn xem thêm

Vinh, Đà Nẵng ngập lụt, lời cảnh tỉnh cho các nhà quy hoạch tầm nhìn ngắn.
Lazada Vietnam Master card on Monday