Sửa loa nghe gọi cho o2 exec

hieppt

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng mười 2007 lúc 12:24
Các bác cho em hỏi vụ này. Như các bác đều biết thì em exec này có 2 cái loa để nghe gọi. Cái loa bên trong vẫn dùng tốt. Màn hình vẫn nét, không có gì chập chờn. Nhưng cái loa bên ngoài, trên mặt máy ý các bác ạ, chẳng hiểu sao nó cứ chập chờn, lúc to, lúc nhỏ, lúc được, lúc không? Em hỏi thử mấy đồng chí thì các đồng chí ý bảo là có thể bị lỗi phần mềm, hoặc lỏng cáp, hoặc hỏng loa. Em chẳng biết đường nào mà lần. Theo các bác thị nó bị làm sao và nếu vác nó đi sửa thì sửa ở đâu cho yên tâm vậy ạ. Em ở Hà Nội.

5 Tháng mười 2007 lúc 10:17
Các bác cho em hỏi vụ này. Như các bác đều biết thì em exec này có 2 cái loa để nghe gọi. Cái loa bên trong vẫn dùng tốt. Màn hình vẫn nét, không có gì chập chờn. Nhưng cái loa bên ngoài, trên mặt máy ý các bác ạ, chẳng hiểu sao nó cứ chập chờn, lúc to, lúc nhỏ, lúc được, lúc không? Em hỏi thử mấy đồng chí thì các đồng chí ý bảo là có thể bị lỗi phần mềm, hoặc lỏng cáp, hoặc hỏng loa. Em chẳng biết đường nào mà lần. Theo các bác thị nó bị làm sao và nếu vác nó đi sửa thì sửa ở đâu cho yên tâm vậy ạ. Em ở Hà Nội.

như bác tả thì rất có thể cái loa của bác là có vấn đề rồi , bác chỉ cần mang đi thay là sẽ ổn ngay , có gì bác PM cho em nhé

Bài viết cần bạn xem thêm

Kể từ ngày 2/10, Microsoft sẽ tăng giới hạn thiết bị đối với thuê bao Office 365 Home và Personal.

microsoft-office-365-home-personal-1535850276-340-width660height440.jpg

Microsoft Office 365 có thay đổi quan trọng từ ngày 2/10.
[/CEN ...​
Lazada Vietnam Master card on Monday