Sub Launcher, Palm OS trở nên đa nhiệm

VU HEO

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng ba 2007 lúc 14:22
RNS được cộng đồng dùng Palm biết đến qua Hi Launcher, một ứng dụng khá hay nhưng chưa hoàn hảo cho việc mở nhiều chương trình cùng lúc trên Palm. Hãng vừa cho ra đời Sub Launcher, phần mềm kế nhiệm của của Hi Launcher, hoàn thành xuất sắc việc làm cho Palm trở thành Multitalking OS. Chỉ còn UNICODE được giải quyết thì cộng đồng Palm sẽ lên mặt được với WM của bác Bill.

Tham khảo thêm tại đây: http://www.ranosoft.net/sublauncher/
Rất tiếc, cái này quá mới nên phải hậm hực xài thử thôi nhé

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
29 Tháng ba 2007 lúc 01:18
có bản đủ rồi.
Bác nào cần thì PM cho em.
Em đang chạy,thấy cũng được.Tuy nhiên phải cài thêm Accesorizer do một bác bên 1src viết thì mới chạy đc.

ATiger

тигры
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng ba 2007 lúc 19:04
^^ em còn nhớ ngày xưa rộ lên phong trào biến palm --> window. Lúc đó kết hợp (zlauncher + skin xp + IconXP + soundXP + BackImageXP) + (Hilauncher) + (todayplus) + (PalmRevolt + Xpblue_energy) + (Pockettune + SkinWMP10) ---> đi dọa ... con này là laptop mini hàng hiệu sài Xp pro cũng khối đứa tin sái cổ :D

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
30 Tháng ba 2007 lúc 20:30
hey,trước lúc đầu mới tìm đc cái Win Launcher,cũng thích thú lắm,khác gì windows,đú đc một thời gian,lại quay về launcher original của Palm,vẫn sướng.
Tin mới là ko biết đụng soft nào mà cứ reset liên tục,đành phải gỡ đi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình cần mua vài em sim số phát tài viettel cho đời lộc lá tí ạ, bác nào có hay biết đâu bán rẻ rẻ thì chỉ em với ạ, xin cảm ơn rất nhiều
Lazada Vietnam Master card on Monday