Super Filter version 2.04 beta (tiếng Việt)

ancola66

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng năm 2007 lúc 16:56
Phần mềm Việt chặn tin nhắn và cuộc gọi.

Mời các bạn vào link sau:

http://www.handheld.com.vn/forum/showthread.php?p=467435&posted=1#post467435

Thân ái
Đúng là rất hay vì có phần mềm này bằng Tiếng Việt giúp cho người sử dụng rất dễ hiểu vì hầu như các phần mềm chặn cuộc gọi và tin nhắn của PPC đều rối rắm và bằng Tiếng Anh (Không như Symbian cực kì đơn giản và dễ hiểu khi thiết lập) > Nên rất nhiều người không thể sử dụng hết hiệu quả đựoc. Mà mình cũng không hiểu tại sao lại cứ phải rối rắm như thế nhỉ trong khi hoàn toàn có thể viết một phần mềm đơn giản như Symbian???

killed

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng năm 2007 lúc 20:15
Đúng là rất hay vì có phần mềm này bằng Tiếng Việt giúp cho người sử dụng rất dễ hiểu vì hầu như các phần mềm chặn cuộc gọi và tin nhắn của PPC đều rối rắm và bằng Tiếng Anh (Không như Symbian cực kì đơn giản và dễ hiểu khi thiết lập) > Nên rất nhiều người không thể sử dụng hết hiệu quả đựoc. Mà mình cũng không hiểu tại sao lại cứ phải rối rắm như thế nhỉ trong khi hoàn toàn có thể viết một phần mềm đơn giản như Symbian???
Em pó tay với lời nói với bác, Symbian mà dễ dùng hơn PP và P ư.

Miễn bàn!

Phần mềm cho PDA hướng đến chuyên dụng và dễ dùng hơn Symbian

Cảm ơn bác DigitalWorld đã viết nhé ;)

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng năm 2007 lúc 20:16
cái này có chặn từ đầu không thế mấy bác. đừng chơi để đổ 1 hồi chuông rồi mới chặn để rồi muối mặt nha.
Đố bác tìm được 1 phần mềm chặn cuộc gọi nào cho PPC phone mà chặn chuẩn như Symbian!

30 Tháng năm 2007 lúc 21:56
Cám ơn bác DW. Bản này có cải thiện đáng kể so với bản trước. Em vừa cài xong mới chỉ test qua và có một số góp ý (Em dùng MDA T-mobile)
- Khi tạo các danh sách xong, muốn di chuyển lên hoặc xuống (thay đổi thứ tự thì hinh như không được).
- Khi muốn thu gọn xuống khay nhấn vào nút ở bên trên thì được nhưng nhấn vào nút thu nhỏ ở góc dưới bên trái màn hình thì nó chỉ thu lại phần trên, toàn bộ thanh ngang bên dưới (chăng biết gọi là gì nữa, cái thanh mà có nút New và mấy cái biểu tượng Wifi... ấy) vẫn giữ nguyên như thế nên những chức năng có sẵn trên cái thanh đó không dùng được.
- Trong từng danh sách, bác nên có chức năng loại trừ nhóm các số không chặn (hoặc sẽ chặn). VD các số hay phá đám thường là số di động, vậy thì nên có lựa chọn để tất cả các số cố định sẽ không bị chặn (giả sử là chức năng loại trừ các số có đầu 04 chẳng hạn, hình như Call Pro trước đây có thì phải).
Mới chỉ có mấy góp ý nhỏ. Khi nào test kỹ xong em sẽ góp ý thêm.

ayun

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng sáu 2007 lúc 16:03
Sau khi mình thay đổi mật mã & kích hoạt thì ko thể vào đc nữa, nó toàn báo mật mã ko đúng khi click vào các icon(trừ nút thu nhỏ), chẳng thấy chỗ nào nhập code cả, mình cài lại vẫn thế. mình dùng Orbit

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào thứ 4 vừa qua, Microsoft đã thông báo rằng họ sẽ thực hiện nhiều thay đổi ở trang office.com cùng với ứng dụng Office 365 để biến chúng trở nên gọn gàng hơn, giao diện sáng sủa hơn.

Thay đổi lớn nhấ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday