Symbian .... đâu rồi??

Các thớt khác của caotri

caotri

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác admin ơi, khi thay đổi cấu trúc bác có phần PPC, smartphone nhưng thường smartphone được hiểu là các phone dùng HDH của Miccrosoft.
bác làm mất tiêu phần symbian của anh em rồi. bác có thể mở mục symbian OS thêm không .
Cám ơn bác trước.

Cao Trí

huuquynh

Staff member
GẮN KẾT
Phần này hiện tại không có người phụ trách nội dung. Vì vậy, tạm thời bỏ đi. Cũng có người vừa góp ý và đề nghị chịu trách nhiệm, nếu bạn có khả năng tham gia quản lý riêng phần này, thì sẽ mở sớm thôi!

caotri

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác HữuQuỳnh,
Nếu bác thấy được thì tôi sẽ quản lý phần này cho. Bác có thể cho biết cụ thể hơn công việc. Tôi cũng cò nhiều thời gian trên net tất nhiên trừ những lúc dđi công tác vùng sâu vùng xa.

Thế Anh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có vẻ như SYMBIAN không được thịnh hành ở đây ??? Thôi để dành phần đó cho GSMVN Forum nhé ???

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Theo tôi nghĩ cũng nên có vì tỷ lệ dùng Symbian cũng rất lớn mà ĐT Symbian cũng là Smart Phone đấy chứ? Đặc biệt, Symbian Phone có ai nói không phải thiết bị Handheld đâu?

Một vote cho nguyện vọng của bác caotri.

greenplanet

Mới tham gia được hơn 12 năm
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đề nghị mở lại Symbian đi. Muốn chia sẻ hay học hỏi mọi người mà ko tìm thấy đâu cả. :(

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...