Sync PDA với Windows Vista

Mình mới upgrade OS lên Windows Vista.

KHi nối PPC vào máy tính, nó tự động dùng Windows Mobile Center để kết nối, chủ yếu là chia sẻ file media (nhạc, film) chứ không còn tự động Sync contact, message, email như Active Sync nữa.

Download MS ActiveSync mới nhất (4.5 thì phải) cài thì không tương thích với Vista.

Bác nào gặp trường hợp tương tự chưa? Cho hỏi cách giải quyết việc Sync Contacts, Messages, Emails trong trường hợp này với.

o22

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình mới upgrade OS lên Windows Vista.

KHi nối PPC vào máy tính, nó tự động dùng Windows Mobile Center để kết nối, chủ yếu là chia sẻ file media (nhạc, film) chứ không còn tự động Sync contact, message, email như Active Sync nữa.

Download MS ActiveSync mới nhất (4.5 thì phải) cài thì không tương thích với Vista.

Bác nào gặp trường hợp tương tự chưa? Cho hỏi cách giải quyết việc Sync Contacts, Messages, Emails trong trường hợp này với.
[FONT=&quot] Bạn vào RegEdit thêm một key có tên gọi "WHOS" vào HKEY_LOCAL_MACHINE/Software/Microsoft trong registry, kết nối PPC với sau đó vào Windows Update, sẽ có khoảng 7.0MB update được download về cho phép sử dụng Windows Mobile Device Center. Sau khi download, Install, khởi động lại pc là xong.Mình đã làm được và được rồi

Hay bạn tải tìm VistaWMDC Beta 3 ( file có tên là drvupdate-x86) trong trang microsoft tải về cài đặt

[/FONT]

Bài viết cần bạn xem thêm

Em muốn khám tổng quát cho cả gia đình nhưng ra bạch mai hay vài bệnh viện khám theo yêu cầu mà đông và lâu quá
Bác nào có địa chỉ nào chuẩn nhanh chỉ cho em với ạ
Tiện thể chụp cộng hưởng từ thì ở đâu tốt nhất hiện đại nhất ạ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday