Sync Zodiac

thusinhhl

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng ba 2007 lúc 10:31
Zodiac sync không được với PC. Bây giờ em chả biết là do handheld hay do cable nữa. Em đang cầm 3 con Palm, 2 con kia đều sync Ok, mỗi con Zodiac là không được mặc dù em cài PalmDesktp từ CD của Zodiac. Bác nào gặp tương tự giúp em được không, hoặc nếu có sợi cable của Zodiac thì cho em mượn về test thử, có khi cái handheld bị vấn đề cũng có nữa. Thanks

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng ba 2007 lúc 10:35
Ồ. Hôm kia em mới mua 1 chú Zodiac II. Sync với máy tính rất ok. Cái này ma hỏng sync e cũng hơi khó kiếm bác nhỉ. Loại đặc chủng chẳng giống ai. Hôm nào hẹn em mang sync cho bác sync thử cái chú Zodiac của bác

thusinhhl

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng ba 2007 lúc 10:41
Em sợ là lỗi của handheld bác ơi. Em cám cable và nhấn hostsync, em nghe PC nhận "bưng bưng" theo kiểu sync được bình thường. Nhưng đợi mãi vẫn không sync được. Bác ở HN làm sao mà hẹn gặp bác được chứ. Em ờ Sài Gòn mà. Kô sync cũng không sao, có điều chỉ muốn giữ cho em nó zin nguyên bộ ấy mà.
Ai ở Sg giúp em nhé.

thusinhhl

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng ba 2007 lúc 16:07
Thì em nhấn bút sync trên đầu nối của Zodiac đấy chứ, đâu phải chọt lên cái màn hình đâu. Mà em thử trên 2 PC và Lap mà vẫn không được. Chả hiểu sao nữa. Vì vậy mà em mới nghĩ là có cái gì đó fail. Mà có bao giờ Handheld bị lỗi không thể connect với PC không nhỉ. Nếu có thì làm cách nào để giải quyết. Em đã thử hardreset nhưng vẫn không thành công.

thusinhhl

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng ba 2007 lúc 23:05
Hehe, em tìm được sợi cáp khác rùi.Bây giờ sync Ok, Máy đã có nguyên giá trị của nó rùi. Cảm ơn các bác nha.

Bài viết cần bạn xem thêm

Từ trước tới nay, mỗi khi chúng ta muốn dùng đến trợ lí ảo Google Assistant thì chúng ta bắt buộc phải gọi nó lên bằng câu lệnh OK Google hoặc Hey Google. Bây giờ thì điều đó đã không còn đúng nữa rồi vì ...
Lazada Vietnam Master card on Monday