T-Mobile MDA Compact II đã có WM6 chưa?

5 Tháng mười một 2007 lúc 09:23
Các bạn có biết T-Mobile MDA Compact II đã có WM6 chưa? Nếu có rồi thì sau khi uprom xong thì máy có chạy ổn định không? Có ảnh hưởng gì đến phần cứng của máy không? Vì em nghe 1 số người nói O2 xda IIs sau khi up WM6 dễ bị chết CPU lắm, và máy chạy chậm nữa.

salen

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
7 Tháng mười một 2007 lúc 14:12
cá nhân dùng o2s em up lên thì thấy chạy mượt mà màu đỡ dại hơn WM5, mà con này trâu bò trong up rom có chết bao giờ đâu kể cả mất điện dis thì rút ra cắm lại lại bay bay hihi, có bản CE OS 5.2.1933 Build 18533.0.7.0 rồi bác thử mang về up xem, dùng PPC phone ko up rom thà kiểm cái phone hay iphone dùng cho đã hihi

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng mười một 2007 lúc 20:33
Các bạn có biết T-Mobile MDA Compact II đã có WM6 chưa? Nếu có rồi thì sau khi uprom xong thì máy có chạy ổn định không? Có ảnh hưởng gì đến phần cứng của máy không? Vì em nghe 1 số người nói O2 xda IIs sau khi up WM6 dễ bị chết CPU lắm, và máy chạy chậm nữa.
lạ nhờ,T-Mobile MDA Compact II( Charmer) và O2s (BlueAngle) là hai dòng máy hoàn toàn khác nhau mà :D,sao lại dính dáng với nhau thế nhỉ :D
cả hai đều có Rom 6

8 Tháng mười một 2007 lúc 08:59
lạ nhờ,T-Mobile MDA Compact II( Charmer) và O2s (BlueAngle) là hai dòng máy hoàn toàn khác nhau mà :D,sao lại dính dáng với nhau thế nhỉ :D
cả hai đều có Rom 6
Bác đừng có cười kiểu đó với tôi. Ý của tôi là tôi hỏi cho cả 2 dòng máy, vì tôi đang sử dụng 2 con mày mà lỵ. con T-Mobile thì tôi chưa có rom WM6, con BA thì tôi đã up lên WM6 rồi.
lần sau bác hỏi cho rõ rồi hãy cười người khác nghe. Tôi ghét cái mặt cười màu xanh đó lắm, giống như bác cười nhạo tôi vậy đó.

honeyz

KỸ SƯ
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng mười một 2007 lúc 10:43
Trc em cũng xài con MDA Compact II nè, ROM 2006 Touch Flo lun

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng mười một 2007 lúc 21:07
=> chưa up (nếu up rồi thì sẽ biết BA trâu và lành tính trong chuyện up Rom)

Bác đừng có cười kiểu đó với tôi. Ý của tôi là tôi hỏi cho cả 2 dòng máy, vì tôi đang sử dụng 2 con mày mà lỵ. con T-Mobile thì tôi chưa có rom WM6, con BA thì tôi đã up lên WM6 rồi.
lần sau bác hỏi cho rõ rồi hãy cười người khác nghe. Tôi ghét cái mặt cười màu xanh đó lắm, giống như bác cười nhạo tôi vậy đó.
=> đã up rồi

Bác có vẻ đầu gấu nhỉ,muốn bảo ai làm gì là được,em chả hiểu hai cái câu màu hồng này nó có đụng chạm gì với nhau không ạh,bác đừng có quá nóng giận như thế,hại sức khoẻ lắm đấy, còn việc em hay dùng cái biểu tượng mặt xanh ấy thì là do thói quen chat thôi,em chả cười ai cả,mà có cười thì em được cái gì,em có biết bác là ai đâu thế ,"một tiếng cười là mười thang thuốc bắc" chả lẽ bác không thích cười mà lại thích mếu

9 Tháng mười một 2007 lúc 11:01
=> chưa up (nếu up rồi thì sẽ biết BA trâu và lành tính trong chuyện up Rom)

=> đã up rồi

Bác có vẻ đầu gấu nhỉ,muốn bảo ai làm gì là được,em chả hiểu hai cái câu màu hồng này nó có đụng chạm gì với nhau không ạh,bác đừng có quá nóng giận như thế,hại sức khoẻ lắm đấy, còn việc em hay dùng cái biểu tượng mặt xanh ấy thì là do thói quen chat thôi,em chả cười ai cả,mà có cười thì em được cái gì,em có biết bác là ai đâu thế ,"một tiếng cười là mười thang thuốc bắc" chả lẽ bác không thích cười mà lại thích mếu
Tôi đầu gấu hay ko cũng được. Nhwng mà cuối cùng là các bác vẫn ko có link WM6 của T-Mobile MDA Compact II

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin mạn phép mở topic này xin Admin và Mod đóng giúp dùm mình 2 topic sau ạ, vì hàng đã bán rùi mà bấm report xin đóng topic nhiều lần rùi mà vẫn chưa được:
https://www.handheld.com.vn/threads/ban-2-lens-canon-18-55-is-ii-va-canon-75-300-iii.506 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday