T-Mobile PRO không SYNC được.Help me!

7 Tháng hai 2007 lúc 09:29
Các bác làm ơn cho em hỏi: Làm sao khi em muốn SYNC máy của em(T-Mobile PRO giống EXEC) nó bắt em phải cho đường dẫn của file mdismpx.sys là sao hả các bác?Em đã cài Active Sync4.2.Trước kia em có dùng con O2s nhưng cứ cắm cáp nối là nó tự Sync ngay.Giúp em với!!!!!!!

ducbinh.vn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng hai 2007 lúc 10:58
Mình cũng mới chuyển O2S sang O2miniS của Tmobile,cũng bị tình trạng tương tự. Không hiểu cable của O2miniS có giống các loại cable thông dụng kh nhỉ, như cable máy ảnh sony...Bác nào biết chỉ giùm với.

7 Tháng hai 2007 lúc 13:19
Giống nhau hết đấy bác à.Em bị hỏng cáp của máy T-Mobile của em,túng làm liều,em đem thử ngay cái cable của Nokia N91 cắm vào.Thế là nhận ngay.Giờ máy cái cable chuẩn kích thước hay sao ấy.Hic!Vẫn chưa có bác nào trả lời cho câu hỏi của em.Máy O2 không Sync được nhiều khi cũng hơi bất tiện.Giúp em nhé!

ducbinh.vn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng hai 2007 lúc 10:31
Mình cũng bị như vầy, không sync được. Cắm cable vào thì vẫn nhận được, explorer vẫn ok, cài phần mềm cũng được, nhưng kh sync với outlook được. Bao nhiêu contact ở outlook mà nhập tay vào máy thì toi.
Bác nào có cao kiến, xin chỉ giáo.

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng hai 2007 lúc 10:37
Các bác remove chưa hết đâu, vào C:\Program Files xoá hết thư mục cài đặt của nó tiếp đến vào regedit tìm đến key nào có chứa AS thì xoá tiếp, khởi động lại máy rồi cài nhé!

9 Tháng hai 2007 lúc 11:40
Tải bản AS 4.5 về mà xài .

Các bác online tìm bản 4.5 beta về mà xài , sau khi cài xong đã Á được rồi mà chưa conet được thì regadit , tao khóa ( Dword ) AllowLSP = Dword:0 nhé .
còn nếu ko được nữa thì cái lại windows thí chắc chắn sẽ được khakhakha .

Kính Vợ đắc thọ & sợ Vợ sống lâu .
Nể Vợ thì bớt u sầu $ đội Vợ lên đầu thì trường sinh bất tử .

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các anh em Hanheld;
Diễn đàn HH bây giờ tương đối già, không có nhiều bài viết trẻ trung để các anh em trẻ như em có cơ hội chém gió cafe. Nhưng chuyên mục "Đấu giá" luôn là chuyên mục hot, thu hút nhiều nick mới tham gia. Trước em cũng tình cờ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday