T60 mất driver nhận dạng vân tay hichic help me

Các thớt khác của sinhvienmoi
24 Tháng chín 2007 lúc 00:09
Vào website download mất công tìm, nhấn chuột phải vào chỗ Bio. đó rồi chọn Properties, vào Driver tab, rồi nhấn vào Update Driver là nó tự tìm cho là xong.

mấy anh chị coi giúp em với ạ
em ko thể nào dùng dc cái chức năng nhận dạng vân tay của IBM ạ hichic mua về mà ko dùng dc tưc lém ạ
máy em là IBM T60 ạ

:confused:

25 Tháng chín 2007 lúc 01:31
cho em hỏi ,cái nhận diện vân tay chỉ dùng để logon vào máy tính thôi đúng ko ạ?
tại máy em em thấy cái nhận diện vân tay này chỉ đỡ gõ password vào chỗ user name thôi . em chưa biết công dụng của nó lắm ????

YHT

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng chín 2007 lúc 13:43
Nhận dạng vân tay có thể dùng 2 chổ:
- Power on, lúc này chưa vào Windows, đây là phần mở rộng ở BIOS.
- Logon: logon vào Windows.
Tuỳ bạn cấu hình.
Chế độ nhận dạng hổ trợ tối đa 10 dấu vân tay, như vậy max là 10 người xài chung. Nếu không nhận dạng được thì bạn đánh password.
Dòng máy Thinkpad có chức năng ThinkVantage rất hay, nếu có cài đầy đủ thì bạn ấn nút màu xanh bạn có thể tinh chỉnh nhiều thứ cho hệ thống.
Về driver bạn vào trang lenovo.com, vào mục driver down chương trình System Update về, tự động nó sẽ search driver và install cho bạn.
--YHT

6 Tháng mười một 2007 lúc 12:57
mấy anh chị coi giúp em với ạ
em ko thể nào dùng dc cái chức năng nhận dạng vân tay của IBM ạ hichic mua về mà ko dùng dc tưc lém ạ
máy em là IBM T60 ạ

:confused:
Bác mang qua địa chỉ dưới Sign đi...E giúp cho!

7 Tháng mười một 2007 lúc 22:12

Bài viết cần bạn xem thêm

Mấy hôm trước được đọc bài review của bác inpluviam về cây Pilot Petit. Em cũng không suy nghĩ nhiều chỉ thấy nó cụt cụt ú ú nhìn cưng cưng vậy thôi. Tới hôm nay em tèn tèn chạy ra nguyễn trãi mua mấy cái lọ chiết mực thì :
Ý! Petit lùn nè. Nhiu nhỉ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday