T60 mua tại mẽo. muốn bảo hành tại vn được không bà con?

Các thớt khác của minhtrietarch
Đang xài 1 con T60 ( 1953D6 ) mua tại Mẽo nhờ bà con xách về.Bảo hành đến 19/3/2007.Nay máy gặp trục trặc vậy mình đem bão hành tại vn có được không vậy bà con? Thêm nữa là tui muốn gia hạn thời gian bảo hành ngay tại vn( thêm 2 năm nữa ) đương nhiên là phãi tốn phí rồi, liệu có okie không ?

kdragon

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cho em hoỉ ngu 1 câu

nếu mua hàng xách tay ở vn thì có đem đi nước ngoài bảo hành dc ko,lúc đọc trong mua bán thì thấy có máy ghi serial thì nói là có bảo hành cuả IBM.Có máy thì chả nói gì,chỉ có bảo hành ở đây thôi (do người bán)

Vậy là sao :(

cho em hoỉ ngu 1 câu

nếu mua hàng xách tay ở vn thì có đem đi nước ngoài bảo hành dc ko,lúc đọc trong mua bán thì thấy có máy ghi serial thì nói là có bảo hành cuả IBM.Có máy thì chả nói gì,chỉ có bảo hành ở đây thôi (do người bán)

Vậy là sao :(
Con tui mua tại mẽo, vô site lenovo vn check warranty nó báo là còn thời gian bảo hành ,mà tại Mỹ thôi.tui gọi điện hot line bọn lenovo tại vn nói là có con T60 mua tại Mẽo còn trong thời gian bảo hành, bị lỗi hỏi là có bảo hành tại vn được không.
Bọn nó nói là miển là hàng lenovo mua tại đâu bọn nó cũng bảo hành hết ráo miển là còn trong thời gian bảo hành.Hỏi bảo hành ở đâu thì bọn nó chỉ lên số 4 Nam Quốc Cang , là bọn Hồng Cơ đó.
Hy vọng là lenovo dù sao cũng là cty lớn nên nó bảo hành đàng hòang cho dù mua đồ của nó ở bất kỳ nơi đâu

Bài viết cần bạn xem thêm

Chuyện là mình mới xài cái 6L dc vài ngày, trong mấy ngày đó thấy có rất nhiều sdt lạ gọi nhỡ vào máy, mình thấy lạ vì bt rất ít người gọi nhỡ mình, nhưng cũng nghĩ do ai nhá máy nên ko quan tâm.
Hôm nay gắn sim vô cái máy khác xài thì kỳ lạ là máy v ...
Lazada Vietnam Master card on Monday