T61,khi sạc không bật máy làm sao để biết pin đã đầy

Các thớt khác của duyvu2011

NghiHuu

Vừa xấu vừa dốt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng mười 2007 lúc 19:13
Theo tôi quan sát, khi charge trong khoảng 0% tới 30%, đèn sẽ là màu cam, sau đó đèn chuyển sang xanh lá cây nhưng chớp nháy. Khi đầy thì vẫn xanh nhưng không chớp nữa. Không biết có đúng không, mong các bác đửng cười.

NôngDân

Gặt lúa bằng máy tính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng mười 2007 lúc 19:28
Theo tôi quan sát, khi charge trong khoảng 0% tới 30%, đèn sẽ là màu cam, sau đó đèn chuyển sang xanh lá cây nhưng chớp nháy. Khi đầy thì vẫn xanh nhưng không chớp nữa. Không biết có đúng không, mong các bác đửng cười.
Tùy theo chế độ thiết lập trong quản lý nguồn điện, pin đến dung lượng nào thì sẽ được nạp. Nhưng nếu khi pin đang được nạp thì đèn báo sẽ có màu cam, khi nào pin nạp đầy thì sẽ chuyển sang màu xanh lá cây.

duythai85vn

Sống với đam mê
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng mười 2007 lúc 22:03
đâu có vậy hả bác. Máy em khi cắm sạc máy đã có màu xanh rồi.Mà máy em từ khi mua em chưa sạc đầy 100% lần nào toàn được khoảng 95% la em rút dùng rồi không biết làm như vậy có sao không hả máy bác. có gì thì chỉ bảo cho em nha. em còn amator lắm

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng mười 2007 lúc 23:18
đâu có vậy hả bác. Máy em khi cắm sạc máy đã có màu xanh rồi.Mà máy em từ khi mua em chưa sạc đầy 100% lần nào toàn được khoảng 95% la em rút dùng rồi không biết làm như vậy có sao không hả máy bác. có gì thì chỉ bảo cho em nha. em còn amator lắm
Hic, bác amater thật! Sao lại chỉ sạc đến 95% là thôi hả bác? Có lý do gì chăng, vì chưa thấy ai làm như bác cả??? :p

Bài viết cần bạn xem thêm

Kể từ ngày 2/10, Microsoft sẽ tăng giới hạn thiết bị đối với thuê bao Office 365 Home và Personal.

microsoft-office-365-home-personal-1535850276-340-width660height440.jpg

Microsoft Office 365 có thay đổi quan trọng từ ngày 2/10.
[/CEN ...​
Lazada Vietnam Master card on Monday