Tải bản ROM cho WM 2005 cho con o2 XDAII ?

boydigitals

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng tư 2007 lúc 11:41
Em mới chuyển từ SYMBIAN sàng WM , bác cho em hỏi chỗ tải phần mềm của con o2 XDAII (bản rom 2005 ấy ah ):D

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng tư 2007 lúc 14:06

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng tư 2007 lúc 07:20
Khuyên bạn đừng nên up lên 2005, máy chạy rất chậm, với lại phần mềm không nhiều như WM2003................
Bạn nói vậy hoàn toàn chưa chính xác. Tôi đang dùng WM5 đây chạy phe phé chẳng thấy nó chậm đi tẹo nào, vấn đề ở chỗ phải biết cách quản lý bộ nhớ, cài soft mình cần và cài vào vị trí bộ nhớ thích hợp mà thôi.
Bây giờ là kỷ nguyên cho WM5 nên bất kỳ soft nào cũng support cho nó cả, chỉ những soft bạn nói không có thì nó đã quá cũ hoặc là ver cũ rồi. Chỉ có vài soft lẻ tẻ chưa support cho WM5 mà thôi, nhưng rồi nó cũng phải theo thời đại chứ.

23 Tháng năm 2007 lúc 22:11
bạn không nên nói như vậy, đấy là do bạn tìm bản rom chưa thích hợp mà thôi
bạn nên tìm hiều trên http://www.buzzdev.net
Hyma theo tui xài bản 2.01a WWE với 96Mb Ram và 32Mb Ram disk là đc. bản rom này ko kèm theo page pool mang tính cá nhân( personal) nên bác thích dùng cái j thì cài thêm vào. Còn nhanh hay chậm thì tùy cách bác cài và quản lý các phần mềm thôi, vì WM5 cần nhiều ROM trong khi con hyma này ROM rất ít (64Mb) => bác nên xài cái storage ....tiết kiệm 1 chút là ukie ngay ý mà:)

Bài viết cần bạn xem thêm

Các hệ thống bán lẻ đã giảm giá bán iPhone XS và XS Max chính hãng xuống mức thấp hơn so với ban đầu vài triệu đồng.
Trên những website của các nhà bán lẻ, cả ba model iPhone XR, XS và XS Max mã VN/A đều đã giảm 2 triệu đồng so với thời điểm mới lên ...
Lazada Vietnam Master card on Monday